Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Univerหำ at war เล่นแล้วเด้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by crYsIs View Post
    ลองอัพไดรเวอการ์ดจอเป็นversionล่าสุดดูครับ

ผมได้ลองอัพแล้วครับท่าน ยังเหมือนเดิมเลย

แล้วผมจะได้เล่นมั้ยหน่อ

Comment

เข้ามาดันนนน

univerหำ ขำตัวเอง อิอิ

รอคนเล่นได้มาตอบครับบบ

เสียเงินซื้อแผ่นมาก็เล่นไม่ได้

Comment

อาจเป็นที่ตัวเกมเองเลยก็ได้ ใครจะไปรู้

Comment

หรือเป้นที่ windows ???

Comment

Originally posted by comeng View Post
            หรือเป้นที่ windows ???
            ผมว่าตามนี้แหละ ผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันก็เลยลองเอาไปเล่นในวิสต้าเล่นได้ปกติ ตอนนี้ลงXPใหม่(ใช้แผ่นใหม่ที่ไม่ใช่แผ่นเดิม)ก็เล่นได้ น่าจะเป็นที่ windows อะ

ปล.windows XP เก่าของผมเล่นไม่ได้ตั้งหลายเกม Bioshock GoW ก็เล่นไม่ได้ ตอนนี้เล่นได้หมดละ

Comment

เข้ามาขำ Univerหำ 555+

ลองหา Mini Image มาลองยังครับ

พวก Crack มันเน่าบ่อยนะ - -

Comment

ผมก็เป็น

พอมันหลุดออกมาใช่ไหมครับ ไม่ต้องกดอะไร

ต้อง toolbar ข้างล่าง ยังจะมี ไอคอน เกม อยู่ใช่ไหมครับ

กด แล้วมันจะเด้งขึ้นมา แล้วเล่นต่ออย่างสบายใจ

Comment

Working...
                X