Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Safari บ้าง..มีปัญหาอะไรหรือปล่าว?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Safari บ้าง..มีปัญหาอะไรหรือปล่าว?

เป็นสาวก Firefox นะครับ..แต่ทดลองใช้ดู (Safari) ตัวนี้รู้สึกว่าเร็วกว่า FFโขเลย แต่...
    ปัญหาก็เยอะ เช่นการพิมพ์ไทย,ปิดแล้วErrorฯ ใครใช้ Version ใหนแล้วไม่มีปัญหา ช่วยแชร์หน่อยครับ น่าสนใจครับ

ผมว่า แล้วแต่การใช้งานนะค๊าบ

Comment

ผมใช้ วอชั่น ล่าสุด มันมีปัญหาที่ ฟ๊อน ไทยครับ พิมพ์ๆ อยู่หาย หื่อไม่ก็อ่านไม่ออก

แต่ตอนนี้ผมใช้ Opera ครับ เร็วสะใจ ไม่ยุ่งยาก ใช้ไม่เคยเอ๋อร๋อ

Comment

Working...
      X