Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าใช้SLI และ Crossfire และ OC นิดหน่อย ใช้ ENERMAX LIBERTY 500 W ใช้ดีมะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าใช้SLI และ Crossfire และ OC นิดหน่อย ใช้ ENERMAX LIBERTY 500 W ใช้ดีมะคับ

ขอความเห็นทีนะคับ

ต้องดูว่า ก้าดำกน ระบบไหนด้วยอ่ะงับ

Comment

การ์ดตัวไหนล่ะครับ ถ้ารุ่นใหญ่ก็ลุ้นๆ แต่ผมเคยต่อ 6800ultra ไม่มีปัญหานะ

Comment

ดี

Comment

เหลือๆครับ

Comment

crossfire ถ้าการ์ดรุ่นใหญ่มากๆจะไม่ไหวนะครับเพราะมันค่อนข้างกินไฟมากกว่า

Comment

500 w นี่สบายแล้วคับ

Comment

ต้องดูที่ระบบและการ์ดครับบอกไม่ได้ว่าจะพอหรือเปล่านะครับ
                ส่วนลิเบอร์ตี้ถ้าจะเล่นเล่นรุ่น500/620วัตส์จะดีครับส่วน400วัตส์เท่าที่ดูวงจรภายในงานห่วยกว่าเมื่อเทียบกับ2ตัวแรกอย่างชัดเจนครับ

Comment

Working...
                X