Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 ตัวไหนคุ้มราคาที่สุด ชี้แนะที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหดเจงๆ

Comment

Originally posted by Sandess View Post
      ผมเองก็อยากรู้ครับตัว XFX 8800GT XXX ตัวนนี้ถ้าเอามา oc เพิ่มอีกได้ไหมครับ หรือมันตันแล้ว
      แล้วตัวที่คุณ Alatal2iel แนะนำนี้ลากไป 800 นี้ร้อนเท่าไหร่ครับ แล้วใช้งานจริงเป็นอย่างไรบ้างครับ
      พอดีเห็นกระทู้นี้แล้วสนใจนะครับจะซื้อ 8800GT เหมือนกัน ตอนแรกก็เล็งXFX 8800GT XXX ไว้
      พอเจอของคุณ Alatal2iel แล้วคิดหนักเลยครับ 555+
      ถ้าตอนไม่เพิ่ม vcore fulload อยู่ที่ 65 ครับ
      ตอนเพิ่ม vcore มา 0.1 แล้วค่อนข้างร้อน แตะ80
      ถ้าเพิ่ม 0.05 fulload 70นิดๆครับ

ถ้ากลัวร้อนเพิ่มไฟแค่ 0.05 ก้อได้ครับครับ ดันได้ 750 สบายๆ ถ้าไม่เพิ่มผมได้ไม่เกิน 730ครับ

ตอนนี้ยังเล่นความเร็วเดิมๆมันอยู่เลย เพราะเล่นแต่ dota
      ตอนแรกกะจะเอามาเล่นเกมโหดๆ พอได้มาก้อเล่นแต่ dota ทีก่อนจะซื้อมา ยอมทนเล่น very low..

Comment

Working...
      X