Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่แนะนำ Notebook เทพทีคับ งบไม่อั้นนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่แนะนำ Notebook เทพทีคับ งบไม่อั้นนะคับ

ขอเว็บดูด้วยนะคับกับ สเปกอะคับ

เก็บตังตั้ง 3 ปี กว่าจะได้ คงมะเกิน 3 แสนนะคับ
    ขอบคุนล่วงหน้านะคับ

www.falcon-nw.com
    ไปแต่งเอาเองเลยคับ ไหนๆก็เก็บได้ตั้งเยอะแล้วหนิ จะแต่งเองคงไม่มีปัญหาไร

Comment

-*- ค่าตั่วเครื่องบินไปกลับเมกาหรือ... ไปซื้อแย้ว กลับมาไม่เกิน150k คับเหลืออีก150k เก็บธนาคาร ^ ^
      หรือซื้อบ้านเรา 70k Asus.... หรือ ...... เหลืออีก 230k ฝากธนาคารต่อ คับ ^ ^

Comment

www.alienware.com

Comment

www.dell.com ส่วนตัวผมว่าน่าจะเอาdellดีกว่านะครับที่ไปดูๆมาตัวtopอยู่ประมาน 4XXX $

เพราะว่า Dell มันมีขายสำหรับ corporate ที่เมืองไทยด้วย ส่วนตัวอื่นผมไม่รู้นะครับไม่เคยได้ยิน

ดังนั้นถ้ามีปัญหาน่าจะเคลม+ปรึกษาได้ง่ายกว่านะครับ

ส่วน spec นั้นก็ที่เห็นมาเป็น platform Inte Core2Duo + Nvidia Go 7950GTX ตัวเดียวไม่มี SLI นะครับส่วนที่เหลือก้อต้องไปปรับเลือกเอาเองนะครับ

Comment

อิจฉาจัง... ซื้อสัก 1 แสน อีก 2 แสนเก็บไว้กินหนม

Comment

เข้าเวป fujisuten ดูครับแล้วจะรู้ว่าของแพงเป็นไง

Comment

นี่พี่แก เข้ามาพูเล่นหรือเอา จริงๆ เนี่ย งั้นขอเรามั่ง

งบ3 พัน กะโนตบุค เทพ 1 เครื่อง ^^

Comment

ซื้อ Asus or fujisu ตัวไหนก็ได้เเล้วเเต่ ชอบ เงินที่เหลือเอาไปดาว์น Jazzขับ ก็เเรงเล้ว

Comment

เอา เอเลี่ยนแวร์ ครับโหดสะใจแน่ๆ ราคาก็ราวๆ 120k ได้มั้ง ที่เหลือก็เรื่องของท่านครับ

Comment

โห 3ปี 3 แสน
                      ทำงานไรหนอ น่าอิจฉาอิๆ
                      โนตบุคเทพ ที่ว่าหมายถึง

แพง
                      ประสิทธิภาพดี
                      หรู
                      หรือ
                      สเปคสูง

ถ้าถอยมาแล้ว สมัครสมาชิกแล้วเอามาโชว์ม้างนะครับ

Comment

Working...
                      X