Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมหนักๆที่ใช้มดสอบเครื่องซื้อใหม่ทีงับ(aspire5920G-832G-32BN/xp)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมหนักๆที่ใช้มดสอบเครื่องซื้อใหม่ทีงับ(aspire5920G-832G-32BN/xp)

ผมเห็นพี่ๆหลายคนแนะนำว่าให้ลองเครื่องให้หนักๆภายใน7วัน
    ลองยังไงครับ และเกมที่หนักสำหรับลองเคื่องมีเกมรมั้งหรองับ
    ขอบคุนมากงับ(เครื่องaspire5920G-832G-32BN/xp)

แล้วถ้าเป็นเกมประเภทดอทเออะงับ(แบบมีเซิฟเวอร์ให้ออนไลน์กันมีเกมไรมั้งหรองับ)

Comment

อยากลอง ลอง Crysis จิ จัดไป..

Comment

ลองพวก Bioshock , Gear Of War , CNC3 ถ้าพวกนี้ปรับมิดหลอด ( Max ทุก fn แต่ปิด AA ) ได้ ก็ผ่านครับ
        Ps. สำหรับ Crysis ผมว่าสงสารเครื่องนะครับ เกมส์มันโหดมากครับ ถึงไม่ลองก็รู้ๆ กันอยู่ เล่นได้แบบ โลโซ ครับ

Comment

Crysis, Gears of War, COD4, COH, Assassin Creed ลองดูนะครับ ถ้าอยากถลุงCPUหนักๆลองหาEMU PS2มาเล่นก็ได้ครับ รับรองทรมานสะใจดี

Comment

ขอบคุนมากจ้า
            แล้วไคซิสมันเล่นonlineได้มะงับ

Comment

ใครซีดดด อีกเสียงครับรับรองได้รู้แน่ว่า ใครซีดดดด(ผมว่าnotebookกะเจ้าของnotebook เป็นฝ่าย ซีดดด แน่นอนครับ อิอิ)

Comment

ท่าน turionx2 ซื้อไอโฟนมาเท่าไหร่คับ อยากได้ๆๆๆราคามันเหลือเท่าไหร่ล่ะคับตอนนี้ ออมันเล่น3gได้รึป่าวคับ

Comment

Gears of WarกับCOD4 อันไหนหนุกกว่าครับ

Comment

Originally posted by tanupat01 View Post
                    Gears of WarกับCOD4 อันไหนหนุกกว่าครับ
                    cod4 กินขาดคับ

Comment

Working...
                    X