Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฉากสุดท้าย ที่หลายคนไม่ได้ดู ของ IRON MAN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฉากสุดท้าย ที่หลายคนไม่ได้ดู ของ IRON MAN

http://video.showded.com/watch?vdoId=27870

~_~ ^^
    Last edited by crYsIs; 7 May 2008, 19:14:43.

ได้ดูทุกคนครับ เพียงแต่เขาสลับที่ฉากกัน ดันเอาที่เป็นฉากสุดท้ายมาขึ้นก่อนจะพูดว่าอย่าพึ่งลุกยังมีต่อ

Comment

งง^^

Comment

คือคุณเอาฉากสุดท้าย ที่หลายคนไม่ได้ดู ของ IRON MAN มาให้ดู ผมก็บอกว่าทุกคนได้ดูหมดแหละครับเพราะผมก็ดูไปเมื่อวันเสาร์และคิดว่าที่ผมดูคงไม่ได้พิเศษอะไรถ้าผมดูแล้ว คนที่ไปดูก็คงจะดูแล้วกับฉากนั้น

Comment

นั้นแหละครับ หนังแมร่งกวนตีน ผมก็นั่งดูกับเพื่อน พอจบ มันบอกยังมีต่อ ไอ้เราก็นั่งไปเหอะกับเพื่อนกับคนทั้ง โรง - - ไอ้พนักงานเปิดปะตูมันก็ไม่บอกว่า จบแล้ว - - มั่วแต่ให้เรานั่งดู จน สลิดรายชื่อมันจบ - -

แทบจะพัง โรงหนังกัน (เพราะความโง่ของตัวเอง) ก๊ากๆๆๆ

Comment

แล้วมันบอกคุยกันว่าอะไรครับ แปลให้ฟังนิดนึง ไม่ได้รอดูฉากนี้ครับ เหอ ๆ

Comment

ผมก็ได้ดูอยู่ แถมคนยังรอดูกันเกือบครึ่งโรง

Comment

ใครได้ดูแล้ว รบกวนบอกทีครับว่ามันพูดว่าอะไรกัน -*-

Comment

ได้ดูครับผม ^^

Comment

แปลให้
                    ลืมชื่อ:ยินดีต้อนรับกลับบ้าานครับ......(เครื่องดับ)
                    ????:ไอแอมไอรอนแมน!! คุณคิดว่าคุณเป็นฮีโร่อยู่แค่คนเดียวหรอ
                    มนุษย์เตารีด: คุณเป็นไครมาที่นี่ได้ไง
                    ????:ผมคือกับตัน นิก ฟูรี ผมแค่จะมาคุยกับคุณเรื่องตั้งทีมอเวนเจอร์!!!!!
                    จบ...
                    ปล.นึกออกแค่นั้น ขี้เกียจเปิดlink

Comment

ผมก็รอดูจนจบครับ คนทั้งโรงออกหมดละ เหลือผมกะคนอื่นรวม 6 คนเอง (พอมาคนเดินกลับมาดู 10กว่าคน ฮาๆ)
                      พนง.บอก 2 นาทีเอาจิง ๆ 20 วิเองรอตั้งนานแน่ะ แสดดดด
                      ไอ้ดำที่เป็นพาราดิน ในจัมเปอร์อ่ะ แซมมวลแอลแจ๊คสัน ก็มาคุยกะพระเอกประโยคเดียวแค่นั้นเอง
                      ชิ

Comment

รอนาน หลังเครดิต ไม่รู้จะคุ้มกับการรอหรือปล่าว

Comment

มันบอก โอ้วววววววววเยส!! สวีทท ไอ้คนที่ถ่ายอ่ะ 5 5 5

Comment

Originally posted by mintkung View Post
                            แปลให้
                            ลืมชื่อ:ยินดีต้อนรับกลับบ้าานครับ......(เครื่องดับ)
                            ????:ไอแอมไอรอนแมน!! คุณคิดว่าคุณเป็นฮีโร่อยู่แค่คนเดียวหรอ
                            มนุษย์เตารีด: คุณเป็นไครมาที่นี่ได้ไง
                            ????:ผมคือกับตัน นิก ฟูรี ผมแค่จะมาคุยกับคุณเรื่องตั้งทีมอเวนเจอร์!!!!!
                            จบ...
                            ปล.นึกออกแค่นั้น ขี้เกียจเปิดlink
                            ตามนั้นเลยครับ

Comment

ทีม อเวนเจอร์ (Avenger) ที่ทีมพวกทีม Hero อเมริกามารวมตัวกันครับ... หรือแม้กระทั่ง..ดูรูปประกอบละกันครับ

Comment

Working...
                              X