Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ใช่โปรแกรม แต่อยากให้มีติดมือถือไว้รับรอง ขนลุก!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ใช่โปรแกรม แต่อยากให้มีติดมือถือไว้รับรอง ขนลุก!!

ไม่มีอะไรครับ ฮ่าๆ ตั้งให้น่ากลัวไว้ก่อนเพราะวันนี้ไปเจอริงโทนเสียงโครตสยองจากเว็บๆ หนึ่งเข้า น่ากัวมัีกๆ ครับ ลองเอาไปฟังดูเองละกันถ้าไม่กลัว แช่งให้ผมหล่อเลยเอ้า!

http://downloads-ringtone.blogspot.com/2008/05/mp3.html

ปล.เปิดลำโพงดังนิดหน่อย ปิดไฟสักเล็กน้อย รับรอง ถ้าแฟนฟังด้วยได้มีขยับมาหาแน่ๆ 5555

สงสัยไม่กลัวผีกันแฮะ 5555

Comment

ท่าทางแฟนจะไม่กลัวนะครับ น่าจะทำท่าเซ็งแล้วบอกว่า เปิด........อะไรอยู่ไอ้แก่รำคาญ 55+

Comment

Originally posted by ayucawaii View Post
        ท่าทางแฟนจะไม่กลัวนะครับ น่าจะทำท่าเซ็งแล้วบอกว่า เปิด........อะไรอยู่ไอ้แก่รำคาญ 55+
        แสดงว่าท่านมีแฟนเด็กละสิ 5555555++ เค้าถึงได้เรียกไอ้แก

Comment

เก่าแย้วครับ

Comment

...

Originally posted by ayucawaii View Post
            มีแฟน แบบ ใน รูป เรียกหอ้แก่ ก็ยอม นะครับ ยอมให้เรียก ทั้งๆที่............

Comment

--* แฟน เด็ก ๆกันเยอะนะค๊าบ

Comment

น่ากลัวมาก ถึงขนาดไม่กลัรับโทรศัพท์เลยอ่ะ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                X