Announcement

Collapse
No announcement yet.

iP 1880 printer เอาไปใส่ถังหมืกต่อท่อแยกสี จะดีไหมและทนไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iP 1880 printer เอาไปใส่ถังหมืกต่อท่อแยกสี จะดีไหมและทนไหมครับ

iP 1880 printer เอาไปใส่ถังหมืกต่อท่อแยกสี จะดีไหมและจะทนไหมครับ
    ช่วยตอบด่วนคุ้มไหม ต้องเพิ่มเงิน พันกว่าบาท กลัวจะไม่workและพังง่าย ขอบคุณ

ต่อไปเลยครับ หมึกธรรมดาหมดไวมาก ปริ้นไม่พังหรอก พังก็ช่างมันอันละพันหกเอง
    ผมใช้ต่ออยู่รุ่นนี้เลย

Comment

พวกที่ต่อถังหมึก ควรซื้อรุ่นถูกๆ อย่างเช่น 1880 นี่แหละ คุ้ม

Comment

ขอบคุณหลายๆจ้า ทุกๆท่านที่ตอบครับ
        ว่าแต่ว่าไปใส่ถังสีที่ร้านไหนดี ไม่ตอแหลเราครับ

Comment

Working...
        X