Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI อุดปาก NVidia ด้วย 44XX 46XX และ 48XX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI อุดปาก NVidia ด้วย 44XX 46XX และ 48XX

ออกบ่อยจริงๆ ไม่รู้ว่าจะออกมาให้คู่แข่งสงบปากสงบคำรึเปล่า.... X3800 ออกมาได้ไม่เท่าไหร่ X4000 จะมาอีกแล้วววววววววววววว........

http://www.108computer.com/archives/16

อ่านดูเล่นๆครับ

ตั้งหัวข้อผิดครับ ต้องอุดปากพวกคลั่ง NVDIA
    แรงไม่แรงจริงนั้นต้องรอดูของจริงมา ว่าแต่จะมาเมื่อไหร่นะ

Comment

Originally posted by GyM View Post
      ตั้งหัวข้อผิดครับ ต้องอุดปากพวกคลั่ง NVDIA
      แรงไม่แรงจริงนั้นต้องรอดูของจริงมา ว่าแต่จะมาเมื่อไหร่นะ
      พูดงั้นไม่ได้ครับ.... ต่างคนต่างจิตต่างใจ แต่ก็คนไทยด้วยกันทั้งนั้นที่จะได้อ่านกระทู้นี้... ไม่อยากให้เกิดความแตกแยกครับ คนไทยด้วยกัน เท่าที่เห็นเป็นข่าวทุกๆวันนี่ บ้านเมืองก็วุ่นวายมากพอแล้วครับ ....

ใครพอใจจะซื้อจะใช้อะไร ไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ.....

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

สเป็กสูงไม่ได้บ่งบอกถึงความแรงว่ามันจะแรงกว่าอีกค่ายนะครับ ตัวอย่างก็เห็นๆกันอยู่ตอนนี้

Comment

ATI ออกเดี๋ยว Nividia ก็ออกตัวใหม่ พลัดกันอยู่แบบนี้

Comment

ดีเลย ออกกันมาให้เยอะเร็วๆ แรง รุ่นเก่าๆจะได้สอยสะบายใจ 555

Comment

รุ่นใหม่ๆ ก็หลั่งไหลกันออกมา....

แต่สำหรับบางคน ยังใช้ การ์ดจอ TNT2 ทำงาน เลี้ยงปากเลี้ยงท้อง เลี้ยงลูกเมียอยู่ทุกวัน...

อยู่ใกล้ๆร้านผมนี่แหละ... นี่ถ้าผมเอา GF4-MX ไปให้แก คงจะดีใจไม่น้อยทีเดียว...

ยอดกระบี่ก็ไร้ค่า ถ้าไม่มีมือกระบี่ที่คู่ควร...

Comment

Originally posted by ไก่...ตาแตก View Post
                  รุ่นใหม่ๆ ก็หลั่งไหลกันออกมา....

แต่สำหรับบางคน ยังใช้ การ์ดจอ TNT2 ทำงาน เลี้ยงปากเลี้ยงท้อง เลี้ยงลูกเมียอยู่ทุกวัน...

อยู่ใกล้ๆร้านผมนี่แหละ... นี่ถ้าผมเอา GF4-MX ไปให้แก คงจะดีใจไม่น้อยทีเดียว...

ยอดกระบี่ก็ไร้ค่า ถ้าไม่มีมือกระบี่ที่คู่ควร...

Comment

ทำไมใช้ link ใช้ว่า x4800 ไม่ใช้ HD4800 ล่ะ ==

Comment

เห็นชื่อกระทู้แล้วฮาครับ - -*

Comment

แก้ปัญหาไดร์เวอร์ให้ได้ก่อนแล้วค่อยอุดปากก็ยังไม่สาย

Comment

แรง รึป่าวน่ะ ติดตามตอนต่อไป อิอิ

Comment

จะคอยดู อิอิ..

Comment

รอดูกันต่อไปว่าจะแรงรึเปล่าอิอิ

Comment

Working...
                              X