overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 52

Thread: sexy beach 3 ช่วยด้วยครับ!!

OverclockZone Member HeroRyo's Avatar

Exclamation sexy beach 3 ช่วยด้วยครับ!!

ด้วยการที่ผมอยากเล่นเกมล์นี้เลยไปเสาะหาแสวงหาเวบที่ดาวร์โหลดมา...แล้วได้ตัวนี้มา

**Sexy Beach 3 - Complete English Edition

เราก้อดีใจจะได้เล่นเกมล์แนวนี้ ....เพราะปกติจะเล่นแนวโหดกว่านี้ อิอิ

ลงเกมล์เสร็จปุ๊บ (มันเป็นตัว Install แบบไม่ต้อง Crack ลงแล้วเล่นได้เลย) ใจเต้นตุ๊บๆ เอาละวะ ลงเสร็จแล้ว...

-ดับเบิ้ลคลิ๊กไปที่ Icon โอ้วววว เอาแล้ววว จอขึ้นมาว่า... Nowloading ...

-สักพัก...ดำครับ...แล้วก้อดำ....ดำ....ดำ.....ดำ ผมก้อนั่งรอ..เอาวะ.สงสัยรอสักพัก เลยไปเข้าห้องน้ำก่อน(ไปทำธุระนะครับไม่ใช่อย่างว่า ) เพื่อจะกลับมาแล้วพวกน้องๆรอผมอยู่...

-หลังกลับมาจากห้องน้ำ...ดำ.....ดำ.....ดำ...แล้วก้อดำ....จอดำ เงียบสนิท....เวง!!อะไรกันวะเนี้ย ผมก้เลยลอง ลบแล้วลงใหม่..แล้วก้อดำ ...ดำ ...ดำ จอดำอีกแล้วครับ!! มันเป็นเพราะสาเหตุอันใด วานผู้รู้ช่วยผมทีครับ!! ผมอยากเล่นแง้งงงงงงงงงงงงงง

OverclockZone Member gi_nen's Avatar
    http://www.facebook.com/CPL.Nen

ยาแก้ไอเน่ารึเปล่าครับ

OverclockZone Member HeroRyo's Avatar

ไม่น่าจะใช่ครับ

OverclockZone Member

ทำบาปไม่ขึ้นอะซิครับ

Quote Originally Posted by jajaboss View Post
    ทำบาปไม่ขึ้นอะซิครับ
    งั้นรบกวนช่วยผมได้บาปทีเถอะ!!

Quote Originally Posted by HeroRyo View Post
    งั้นรบกวนช่วยผมได้บาปทีเถอะ!!

ผมก็ทำบาทไม่ขึ้นครับ

OverclockZone Member YuE's Avatar

เปลี่ยนภาษาของวินโดวส์เป็นญี่ปุ่นก่อนครับถึงจะเล่นได้

ปล.อยากได้เซฟบอกนะเคลีย 100% ปลดล็อกหมดทุกอย่าง

Quote Originally Posted by YuE View Post
    เปลี่ยนภาษาของวินโดวส์เป็นญี่ปุ่นก่อนครับถึงจะเล่นได้

ปล.อยากได้เซฟบอกนะเคลีย 100% ปลดล็อกหมดทุกอย่าง

OverclockZone Member patkanun's Avatar

appmsi ช่วยได้ครับ
    มันคือ โปรแกรมเปลี่ยนภาษา

คือของผมอะ มันเข้าเกมได้ เล่นถึงตอนเลือกสถานที่ กดแล้วเด้งเรียกหา DVD ซะงั้นอะครับ
    ลองมาหลายวิธีมากๆ...

จนค้นพบทางออก คือต้องใช้ตัวแก้ภาษาครับ
    เหมือนกับว่า SB3 CEE.exe อะชื่อจริงๆมันเป็น ภาษาญี่ปุ่นที่ถูกซ้อนอยู่ในส่วนลึก(low level language)อะครับ
    ต้องใช้โปรแกรมตัวนึงที่ ทำงานเป็นล่ามในการแปลงภาษาครับ

เดี๋ยวกลับบ้านแล้วจะส่งให้อ่านนะครับ วิธีแก้ มีหลากหลายครับ

OverclockZone Member patkanun's Avatar

http://cygon.nuclex.org/2006/12/21/sexy-beach-3/

ลองอ่านดูนะครับ ^^

ผมทำแล้วอ่ะครับเปลี่ยนภาษา Window แล้วรีสตาทใหม่มันก้อไม่หายดำเหมือนเดิม ส่วนวิธีอื่นเด๋วลองทำดูละกันครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

OverclockZone Member naeza777's Avatar

รบกวนส่งให้ผมหลังไมทีครับ

OverclockZone Member ztarwarz's Avatar

แหม๋ ลำบากจัง เอิ้กๆ

ยังไม่หายเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ผมทำตามนี้แล้วยังไม่หายเลยคร๊าบบบบบบบบบ

http://cygon.nuclex.org/2006/12/21/sexy-beach-3/

อยากเล่นคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

OverclockZone Member mrlup's Avatar

ผมมีตัวที่ไม่ต้องแก้ไขอะไรลงแล้วเล่นได้เลยแถมมีเซพ ที่เล่นเคลียทุกนางไว้แล้วด้วยแต่ผมสั่งแผ่นมาไม่ได้โหลด

Quote Originally Posted by mrlup View Post
    ผมมีตัวที่ไม่ต้องแก้ไขอะไรลงแล้วเล่นได้เลยแถมมีเซพ ที่เล่นเคลียทุกนางไว้แล้วด้วยแต่ผมสั่งแผ่นมาไม่ได้โหลด
    Uncencer ป่ะครับ

ยมาบาน
    Guest

การถอดร่าง1 : 30 เม.ย. 2551 การถอดร่าง
    1.ทำหลังเที่ยงคืนเท่านั้น
    2.จุดธูปไว้หัวนอน3ดอก
    3.นอนหลับตาแล้วตั้งสมาธิให้ดี
    4.นึกถึงที่ๆเราจะไปเปนอันดับแรก
    5.กลั้นหายใจ10วินาที
    6.จาดนั้นคุณก้อจะไปในที่ที่คุณต้องการ
    7.เมื่อคุณรูสึกว่ากลิ่นธูปเริ่มหายไปให้มองหาแสงสีขาวแล้วเดินเข้าไป
    8.ถ้าคุณกลับไปไม่ทันคุณจะกลับไปไม่ได้อีกเลย
    9.ถ้าทำเกิน2ครั้งอายุของคุณจะสั้นครั้งละไป99วัน
    ใครที่อ่านแล้วคิดดูให้ดีน่ะถ้าอยากจะสนุกก้อต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนและนั่นก้อหมายถึงชีวิตของคุณเองนั้นแหละได้มาจากคัมภีย์เขมรโบราณ
    คำเตือน ผู้ใดที่อ่านแล้วต้องนำไปโพสต่ออีก5ครั้งไม่งั้นอีก7วันต่อไปคุณจะมีอันเป็นไปมีเรื่องของการถอดวิญญาณเพื่อออกจากร่างและคุณจะไปได้ทุกที่ๆต้องการ>

ของผมโหลดมาลงเล่นได้ปกติไม่มีปัญหาเลยเหอๆๆๆๆๆๆ มันมีรายละเอียดการลงให้ด้วยลงตามนั้นเล้ยแจ่มๆๆๆๆอิอิ

Quote Originally Posted by ยมาบาน View Post
    การถอดร่าง1 : 30 เม.ย. 2551 การถอดร่าง
    1.ทำหลังเที่ยงคืนเท่านั้น
    2.จุดธูปไว้หัวนอน3ดอก
    3.นอนหลับตาแล้วตั้งสมาธิให้ดี
    4.นึกถึงที่ๆเราจะไปเปนอันดับแรก
    5.กลั้นหายใจ10วินาที
    6.จาดนั้นคุณก้อจะไปในที่ที่คุณต้องการ
    7.เมื่อคุณรูสึกว่ากลิ่นธูปเริ่มหายไปให้มองหาแสงสีขาวแล้วเดินเข้าไป
    8.ถ้าคุณกลับไปไม่ทันคุณจะกลับไปไม่ได้อีกเลย
    9.ถ้าทำเกิน2ครั้งอายุของคุณจะสั้นครั้งละไป99วัน
    ใครที่อ่านแล้วคิดดูให้ดีน่ะถ้าอยากจะสนุกก้อต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนและนั่นก้อหมายถึงชีวิตของคุณเองนั้นแหละได้มาจากคัมภีย์เขมรโบราณ
    คำเตือน ผู้ใดที่อ่านแล้วต้องนำไปโพสต่ออีก5ครั้งไม่งั้นอีก7วันต่อไปคุณจะมีอันเป็นไปมีเรื่องของการถอดวิญญาณเพื่อออกจากร่างและคุณจะไปได้ทุกที่ๆต้องการ>
    ผมก็บอกแล้วไง โพสทีเดียวอ่านครบ 5 คนพอ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks