Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอไดร์เวอร์เสียงของ Compaq presario M2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอไดร์เวอร์เสียงของ Compaq presario M2000

คือผมเป็นเจ้าหน้าที่คอมพิวเตอร์นะครับ
    คือผมมีปัญหาตอนที่โน้ตบุ้คของผมนั้นลง window xpใหม่
    เป็น sp2 v3นะครับ
    ของ compaq presario m 2000
    คราวนี้คือว่าลงเสร็จแล้วเสียงไม่ออกครับ
    จะลงไดร์เวอร์ แผ่นก็หาย
    หาโหลดจากเว็บ compaqก็ไม่ติด
    หาทุกทางแล้วแต่ไม่มี
    ผมใช้ realtek ac'97 audio นะฮะ
    ส่วนสเปคเครื่องผมคือ
    Dothan intel pentium M 1.70 bGHz
    board quanta 3090
    chipset southbridge Intel 82801FBM(ICH6-M)
    Chipset nothbridge intel i915GMS/i910gml
    ram Mosel 256 mbytes
    รบกวนผู้รู้ช่วยทีครับ
    เพราะต้องต้องใช้ทำงานเกี่ยวกับด้านเสียงด้วย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Working...
X