Announcement

Collapse
No announcement yet.

Supplyที่มาพร้อมกับเคสมันจะมีสายปลั๊กที่ต่อกับการ์ดจอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Supplyที่มาพร้อมกับเคสมันจะมีสายปลั๊กที่ต่อกับการ์ดจอไหมครับ

คือผมจะซื้อคอมแต่งบไม่พอนะครับกะว่าจะใช้ๆไปก่อน

แล้วเก็บเงินซื้อSupplyใหม่ทีหลังหน่ะครับ

แต่การ์ดจอที่ผมจะซื้อมันเป็น XFX9600GT XXX หน่ะครับ มันต้องมีต่อสายไฟเพิ่มหน่ะครับ

ไม่ทราบว่าSupply ที่มาพร้อมกับเคสมันจะมีไหมอะครับ อยากทราบ

เคส + PSU รุ่นใหม่ ๆ ไม่แน่ อาจจะมีคับ

แต่สาย 6 พินที่จ่ายไฟ VGA

ในกล่อง XFX น่าจะมีสายแปลงมาให้อยู่แล้วนะคับ

XFX ผมไม่แน่ใจคับ อิอิ

(ส่วนใหญ่ VGA รุ่นใหม่ ๆ จะมีให้คับ)

ดัน ๆ
    Last edited by deeeeluxe; 8 May 2008, 16:19:40.

Comment

ขอบคุณครับที่ชี้แนะ

เด็กใหม่อย่างกระผม

อิอิ

Comment

ยังไม่เคยเห็นเลยครับ PSU ที่มากับเคส แล้วมีสาย 6pin

Comment

Originally posted by sakunphot View Post
          คือผมจะซื้อคอมแต่งบไม่พอนะครับกะว่าจะใช้ๆไปก่อน

แล้วเก็บเงินซื้อSupplyใหม่ทีหลังหน่ะครับ

แต่การ์ดจอที่ผมจะซื้อมันเป็น XFX9600GT XXX หน่ะครับ มันต้องมีต่อสายไฟเพิ่มหน่ะครับ

ไม่ทราบว่าSupply ที่มาพร้อมกับเคสมันจะมีไหมอะครับ อยากทราบ
          ในกล่องการ์ดจอ"มันต้องมีงับ"

ปล. ซื้อมาแล้ว ต้องมานั่งหาสายต่อไฟเลี้ยงอีก

Comment

เกรงว่ามันจะไม่พอเนี้ยสิคับ

Comment

ที่มากะเคสแล้วราคารวม1500งี้อ่ะไม่มีครับ ถ้าแบบติดเคสรวมเคสแล้วราคา4000อ่ะมี

Comment

ไฟมันจะพอหรอครับ

Comment

Working...
                X