Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950pro พอสู้ 8600 GTSได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1950pro พอสู้ 8600 GTSได้ไหม

คือชอบการ์ดจอยาวๆอ่ะครับเห็นมันถูกดี

x1950pro 7900GT 8600GTS ไล่ๆกันครับ

Comment

สู้

Comment

ขอบคุณครับ ผมซื้อถูกอ่ะดิพึ่งสอยมา ของใหม่ราคาไม่ถึงสามพันเลยเย้ๆๆๆๆๆๆ
        ยังไม่ได้ตัดตรงที่เสียบ power supply มันชนกะการ์ด จะมีปัญหาหรือป่าวครับ
        ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

Originally posted by bankboy View Post
          ขอบคุณครับ ผมซื้อถูกอ่ะดิพึ่งสอยมา ของใหม่ราคาไม่ถึงสามพันเลยเย้ๆๆๆๆๆๆ
          ยังไม่ได้ตัดตรงที่เสียบ power supply มันชนกะการ์ด จะมีปัญหาหรือป่าวครับ
          ขอบคุณอีกครั้งครับ
          ซื้อจากไหนครับท่าน ราคาไม่ถึงสามพัน ถูกมากเลย

Comment

Working...
          X