Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ แผ่นปั๊ม Vista sp1 ที่ boot ได้ออกมายังครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ แผ่นปั๊ม Vista sp1 ที่ boot ได้ออกมายังครับ??

ตอนนี้ แผ่น ก๊อป Vista sp1 ที่boot ได้ ออกมายังครับ รอนาน แล้ว ขอคำตอบ นิ๊ดคับ

นานแล้วครับ

Comment

มีนานแล้วครับ ทั้งขายทะเง ดาวน์โหลด

Comment

ตอนนี้ใช้ Vista Uitimate x86 อยู่ แต่อัพเดตเป็น Service Pack 1 แล้ว อยากลงใหม่แต่ไม่อยากต่อเนตเพราะเนตไม่แรงอัพเดตช้าม าก อยากทราบว่าตัวนี้เป็น Vista Uitimate x86 Service Pack 1 แท้เลยหรือเป่ลา หรือต้องมาต่อเนตเพื่ออัพเดตเป็น Service Pack 1

Comment

ซื้อ Vista Uitimate x86 มาเหมือนกัน ลงแล้วแต่ เช็คแล้วมันไม่ใช่ Sp1 ลองหาดุทั่ว เซียร รังซิตแล้ว ร้านทั่วไปบอกเหมือนกันว่า ตัว Sp1 ที่ออกมา มัน boot ไม่สมบุรณ์ต้องรออีกแปป รอมา อาทิตย์ก่า แล้ว
          ไม่มี เวลาเข้าไป พันทิพย์ กัวเข้าไปแล้ว ไม่ได้ของ ขอใครช่วยบอกทีว่า มีแล้วชัวส์ๆ
          มันยังงัยกันแน่ แผ่นปั๊ม(ปลอม) นะคับ

Comment

หาโหลด vista loader ตัวใหม่มาก้อสามารถใช้งานร่วมกับ SP1 ได้ครับ

Comment

Working...
            X