Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะเอาไฟล์จากDVDลงHDDไงดีครับ มันมีโปรเเกรมรวมไฟล์ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะเอาไฟล์จากDVDลงHDDไงดีครับ มันมีโปรเเกรมรวมไฟล์ไหม

ผมจะเอาไฟล์จากDVDลงHDDไงดีครับ มันมีโปรเเกรมรวมไฟล์ไหม
    คือมันมีหลายไฟล์อะ ย่อยๆ มันมีโปรเเกรมรวมเป็นไฟล์เดียวไหม ดูรูป
    จะเอาลง เอททานอล HDD
    Attached Files

DVD Shrink

Comment

Dvd decrypter ครับ ตระกูลเดียวกับพวกshrink ตัวshrink นี่ไว้ตัดdvd9 เป็นdvd5 ส่วนdecrypter นี่คือไว้clone แผ่นdvd เป็นiso หรือไฟล์แยกๆแบบนั้นก็ได้ครับ ส่วนถ้ามีProtectนี่ใช้ Rip it 4 me เลยครับ มันจะใช้ร่วมกับdvd decrypter และ dvd shrink ครับ

Comment

ผม คัดลอก ทำเป็น image ไว้ในเครื่องคับ ไร้ง่ายดี

ว่าลาเปิดดูก็ใช้ deamontool เปิดดู

Comment

เอ๋...เอททานอล HDD.......มันเป็นยังไงเหรอทั่น

ช่วยดัน

Comment

DVD Shrink ผลลองทำอยู่ เเต่มันก็ เป็นหลายอันอยู่ดี สงสัย ทำผิด อิอิ

Comment

ผม ลองเเล้ว มันก็เป็นเหมือนเเดิมอะครับ ไรใส่เเผ่น ใช้โปรเเกรมด้วย ผมอยากให้มันเป็นไฟล์เดียว เเบบ video clip
              อะ ทำได้ไหม

Comment

Working...
              X