Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมหมดไอเดีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Other] ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมหมดไอเดีย

ใกล้วันพ่อแล้ว.... ผมก็อยากหาอะไรเซอร์ไพรส์ครับ...
    แต่ทุกปีผมเลือกของที่ท่านอยากได้... พวกข้าวของที่เป็นงานอดิเรกของท่าน
    แต่มันก็ถูกจับทางได้แล้ว หลังๆนี้...

เลยว่าจะพาทัวร์.... อยากให้ประทับใจสุดๆไปเลยครับ....
    อ่านกระทู้หลายๆแล้วก็น่าสนใจ....

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ... ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

Originally posted by tanapung View Post
    ใกล้วันพ่อแล้ว.... ผมก็อยากหาอะไรเซอร์ไพรส์ครับ...
    แต่ทุกปีผมเลือกของที่ท่านอยากได้... พวกข้าวของที่เป็นงานอดิเรกของท่าน
    แต่มันก็ถูกจับทางได้แล้ว หลังๆนี้...

เลยว่าจะพาทัวร์.... อยากให้ประทับใจสุดๆไปเลยครับ....
    อ่านกระทู้หลายๆแล้วก็น่าสนใจ....

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ... ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    กอด เขาเเละบอกรัก ก็พอเเล้ว นะ เราว่า บางครั้งถ้าอะไรมันเยอะไปก็มากเกิน ก็ดูไม่ดี บ้างครั้งอะไรเรียบง่ายก็ดีกว่า นะ

Comment

ขอบคุณครับ.... แต่ผมอยากได้แบบพิเศษไปเลยน่ะครับ ^^"

Comment

Working...
      X