Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ่ามเรื่องโน๊ตบุคครับ ช่วยทีครับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ่ามเรื่องโน๊ตบุคครับ ช่วยทีครับ ^^

คือว่า โน๊ตบุคใน เกมส์ คอ ออฟ ดิว ตี้ 4 อะ มันให้เก๊บ ให้ ครบ 30 เครื่อง อะ แต่ผมเล่นจบ สองรอบละ หาได้ แค่ 15 เครื่อง เอง มี ใคร เก็บ ได้ ครบ มั้ง อะ ครับ แล้ว ครบ ละ มัน จะได้ ไร หรอ

แล้ววววว 30 เครื่อง นี่ อะ มันอยุ่ไหนบ้างหรอ ใครพอบอกใด้มั้งอะ ขอบ คุงงับ

อิอิ อยากรุ้จริงๆอะ

ง่ะ ผ่านมา1วันมะมีใครรู้เลยหรอ งุงิ

Comment

ผมได้ 11 อิอิ

Comment

เหอๆ แสดงว่าไ่ม่มีใครรุ้จริงๆเลย

Comment

ผมไม่เคยเล่นครับ ไม่รู้จริง แต่หาข้อมูลในกูเกิ้ลได้ เอาไปดูครับ

http://www.mahalo.com/Call_of_Duty_4_Enemy_Intel

Comment

ได้มา 4เครื่อง -*- ก้มหน้าก้มตาวิ่งหลบกระสุน

Comment

วิ่งตามตูดเค้าไปเรื่อยๆ จบเลย 555+

Comment

เก็บไ้ด้ 3 ที่เหลือยิงแหลก!!!!!!!!!!

Comment

Working...
                X