Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าบบบ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า
    ทำไม Dx10 ผมมันมองเห็น 7300GT ได้ถึง 775mb เลยครับ ทั้งๆที่Specมันแค่ 256 เอง
    ทั้งๆที่ไม่เคยไปปรับอะไรเลย ซึ่งแต่ก่อนลงแต่ WinXP ครับ เล่นแต่ Dx9
    วันนี้ถึงกับตะลึง คือว่าเครื่องมันเป็นอะไรรึป่าวครับ
    Attached Files

เง้อ..

ไม่มีใครตอบเลยเหรอ

Comment

สงสัยวิสต้ามันจะแชร์แรมมาให้การ์ดจอมั้งครับ

Comment

มันออกแนวไม่ซัพพอร์ทกันหละมั้งงับ
        ก็มัน DX9 นี่ .... เลยเดาได้คร่าวๆว่าน่าจะออกแนวนั้น

Comment

แจ๋วเลยครับ เขาแถมมาให้ อิอิ ไม่รู้เหมือนกันนะครับ เอิ้กๆ

Comment

Working...
          X