Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนไรท์เกมส์ 4CD ลง DVD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนไรท์เกมส์ 4CD ลง DVD

ช่วยสอนไรท์เกมส์ Need for Speed Most wanted 4CD ลง DVD หน่อยได้ไหมครับ
    เห็นมีโปรแกรม sd4hide-skl ด้วย ไรท์ไม่เป็น ช่วยสอนการลงด้วยครับ

ขอแบบมีภาพได้ไหมครับ ค้นหากระทู้ในนี้แล้วยังทำไม่เป็น ไม่กระจ่างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แตกไฟล์จาก cd ให้หมด แล้วไรท์รวมกัน ยากเหรอครับ - -

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      แตกไฟล์จาก cd ให้หมด แล้วไรท์รวมกัน ยากเหรอครับ - -
      กำปั้นทุบดินหรือเปล่าเพ่ ไม่รู้ก็อยู่เฉยๆ

Comment

Originally posted by แมน View Post
        กำปั้นทุบดินหรือเปล่าเพ่ ไม่รู้ก็อยู่เฉยๆ
        รู้ได้ไงว่าเค้าไม่รู้ เค้าก็บอกว่า แตกไฟล์แล้วก็นำมารวมกัน แล้วเขียนลงแผ่น.. อะ

Comment

ผมไม่รู้ตรงไหนครับ ก็ NFSMW cd4 แผ่น มันมาเป็น rar แตกไฟล์แบบต้องใส่แผ่นต่อเนื่องทั้ง 4 แผ่น ใครกันแน่ครับ ที่ไม่รู้

Comment

555555

Comment

Originally posted by แมน View Post
              เหอๆ ว่าตัวเองซะงั้น

ท่านเจ้าของกระทู้ทำตามที่คุณ tassapon บอกได้นะครับ
              พอได้ไส้ข้างในของ image แต่ละแผ่น ก็จับไปกองรวมกัน แล้วก็เอา
              Nero Burning Rom อัดเลยครับ (อาจจะลงตัวแก้ไอไปด้วย จะได้ไม่ติด Protect)

ผมทำมาแล้ว ตามคุณ tassapon ได้ครับ

Comment

Working...
              X