Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Assassin's Creed ไม่ผ่านช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Assassin's Creed ไม่ผ่านช่วยทีครับ

ฉากแรก ๆ เลยอะ ที่ตัวเราโดนแทงสลบ ตื่นมาก็ได้รับมอบภารกิจไปหาข่าวอะครับ
    ผมก็เดินไปถึงจุดหมายแล้วนะ อ่านในบทสรุปบอกว่าให้นั่งลงที่ม้านั่ง
    แต่ปุ่มกดนี่สิ ผมเล่นในคอม แล้วตัวปุ่มมันต้องกดยังไงอะ แล้วเราต้องหาข่าวจากใครหรอ
    เพราะว่าเดินไปถึงที่หมาย ตรงนั้นมันเป็นตึกอะ ม้านั่งต้องเดินถัดไปอีก ตกลงต้องนั่งอันไหนอะ
    ช่วยหน่อยนะครับ เพิ่งเล่นอะ ปุ่มกดมันยังไม่ค่อยเป็น

ภารกิจ คือ แอบฟังคนที่พูดคุยกันอยู่ ให้ลงนั่งที่ม้านั่ง และก็กดปุ่ม E จบ..

Comment

Working...
    X