overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: เล่น crysis ไม่ผ่านอ่ะ ถึงตรงยานเอเลเี่ยนแล้ว

OverclockZone Member sitpaku's Avatar

Default เล่น crysis ไม่ผ่านอ่ะ ถึงตรงยานเอเลเี่ยนแล้ว

ตรงที่เป็นสูนย์ยากาศอ่ะ เวียนหัวมากเลย ทำไงต่อครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

รอ

OverclockZone Member

ผมก็ไม่ผ่านตรงนี้เหมือนกันใครมีธีชีวยอธิบายละเอียดหน่อยคับ
    ผมเล่นจนหมดพาราไปหลายแผงเพราะปวดหัวจาก7300GT
    ที่อื่นพอไหวตรงนี้ปวดหัวอ่าคับขอบคุณ

OverclockZone Member wasan777's Avatar

รอนานหน่อยกว่าประตูจะเปิดออกแต่หาที่แอบไว้นะจะดีสุดพวกมันมาไม่หยุดเลย

OverclockZone Member wasan777's Avatar

ใช้ตอนที่ไฟดับแล้วไฟเปิดออกแล้วเจอต่างดาวเยอะๆใช้มะงับ

หาที่หลบแล้วรอหลายนาทีอยู่ประตูอยู่ตรงข้ามกันเลยกับที่เข้ามาแต่ยังไม่เปิดรออย่างเดียว

OverclockZone Member ploynut's Avatar
    ซื้อง่าย-ขายยาก

ตรงไหนครับตอนนี้เล่นอยู่งงมากๆไม่รู้ที่ไหนเป็นที่ไหน งงมาก ครับ ไม่รู้จะออกอย่างไร บอกให้ละเอียดหน่อยครับ ผมเวียนหัวมากเลย อยากจะผ่านไวๆ ช่วยกันเข้ามาตอบหน่อยครับยิ่งเยอะยิ่งดี

OverclockZone Member zicmaxx's Avatar

เอเลเยน = เอเลี่ยน หรือ เอเย่น -*-

เข้าไปในข้างในเหมือนอวกาศแล้วยิงทางขวาแล้ว
    ผมไปต่อไม่ได้
    ใครรรู้ช่วยพวกผมด้วย
    อยากเล่นต่อเกมมันส์ดดีแต่ติดตรงนี้ทำเอาผมเซง
    เม้นรูปด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
    เพราะหาซื้อหนังสือไม่ได้
    เซงจริง

OverclockZone Member Picasso's Avatar

สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น

http://www.youtube.com/watch?v=MYh0BWsyrIY
    เเละ
    http://www.youtube.com/watch?v=9hH-9...eature=related

ไม่รู้จะอธิบายยังไงครับ แต่เอาเท่าที่ผมพออธิบายได้คือถ้าหมายถึงไปด่านตรงที่เข้าไปในน้ำแล้วมีตัวบ้าอะไรที่คล้ายๆเงือกแต่เป็นผู้ชายมาคอยโจมตีเรา ให้รอประตูที่มันเป็นกระจกเปิดแล้วก็เข้าไปตามทางเลยอะครับ ไปเรื่อยๆมันมีทางให้ครับ ถ้าไม่มีก็มองหารูเอาครับเข้าๆออกๆไปเด่วก็เจอเองครับ ผมเองกว่าจะผ่านก็จะอ้วกไปหลายรอบ เกมส์นี้เล่นแล้วเวียนหัวมาก ยิ่งด่านนี้ เล่นไปจะอ้วกไป

ด่านนี้เล่นแล้วจะอ้วก มึนเลย - -*

มันจะมีรูๆ ก้หารู แล้วมุดๆ เข้าไป <<< อะไรวะเนี่ยย แฮ่ๆ

OverclockZone Member godspritz's Avatar

--.--
    ด่านในยานอะหรอครับ
    เหอๆ
    โครตเวียนหัว
    ยัง งงอยู่ออกมาได้ไง
    ค่อยๆขยับไปดูครับ
    แฮ่

OverclockZone Member converstion's Avatar

ไปมั่วๆมันจะมีประตูเปิดแล้วมีเอเลี่ยนคอยทิ่มตูดเรา -*- รอให้ประตูเปิด แต่ด่านนี้มึนจิงๆใครคิดเนี่ย -*-

OverclockZone Member Toffeecheese's Avatar
    C:\Earth\Asia\Thailand\Chiangmai

Quote Originally Posted by Prinze View Post
    ด่านนี้เล่นแล้วจะอ้วก มึนเลย - -*

มันจะมีรูๆ ก้หารู แล้วมุดๆ เข้าไป <<< อะไรวะเนี่ยย แฮ่ๆ
    เหมือนเราจะเป็นปลาไหล

OverclockZone Member foxyou's Avatar

เปงด่านที่เวียนหัวที่สุดเลยงับ เหอๆ หารูไม่เจอ สักที แต่ก้อเล่นจบแระ หารู ๆ ไปเรีอยๆ อะครับ ที่ประตูก้อเปงแบบ บาร์เรีย ด้วย ก้อ รอ ให้ บาร์เรีย มันปิดแล้วไปต่อ

OverclockZone Member sabyeweb's Avatar
    Bangkok,Bungkum

ผ่านเรียบร้อย พอมันมีปรตูที่มันมีบาเรีย กันไว้ รอมันเปิด ปุ๊ตรงไปเลื่อยๆ มันจะมีประตูใหญ่ๆเปิด แล้วมันจะเซฟเกมส์ แต่ผมไม่รู้ทำไงรอไปเลื่อยๆ จะมีลมแรงๆพัดมาแล้วก็จบด่านงิ
    Last edited by sabyeweb; 18 May 2008 at 12:23:42.

OverclockZone Member mrair's Avatar
    สรงประภา ดอนเมือง

ด่านนี้ จำไว้ ว่าต้องไปตามแสงไฟครับ

OverclockZone Member bs*wz's Avatar

หาจุดยึดหลักๆไว้คับ จะได้ไม่งง

ตาม ท่าน Picasso ไปคับ ... จบ ..

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks