Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม windows media player

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม windows media player

คือผมต่อ tv แล้วโปรแกรม windows media player มันไม่มีภาพ ออก tv ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยครับ

หมายถึง วินโดวส์ ออกทีวี แต่พอเปิดโปรแกรมแล้วไม่ออก หรือ ไม่ออกแต่แรกครับ

Comment

คือเวลาเล่น file แล้วในคอม โปรแกรมมันมีภาพ แต่ในทีวี ภาพทุกอย่างแสดงปกติ แต่ไม่มีภาพออกในโปรแกรม windows media player

Comment

อ่า งง อ่ะครับ ลอง เปลี่ยน โปรแกรมดูยัง ครับ ลอง เป็น DivX ดู รึไม่ ก็ power DVD ดู ซิครับว่า มันออกไหม ลองดู นะครับ

Comment

คือ ผมต่อคอมออกทีวี แล้วมันก็ปกติใช้ได้ทุกอย่าง แต่มีปัญหาเรื่องเดียวคือ เวลาเล่น ไฟล์วีดิโอจากโปรแกรม windows media player ในทีวีมันไม่แสดงภาพในหน้าต่างโปรแกรม windows medaia player โปรแกรมอื่นไม่มีปัญหา เช่น power dvd แ่ต่ที่อยากใช้ windows media player เพราะบางทีต้องเปิด file VDO จากเน็ต มันใช้่โปรแกรม windows media player

Comment

หมายถึงต่อ tv out ใช่ปะ
            ผมไม่เคยลอง เดี๋ยวกลับหอไปลอง ถ้ายังไม่มีใครตอบเดี๋ยวอาจมาตอบ อิๆ

Comment

Working...
            X