Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพล AX78 ไปแล้ว มารวมผล DFI DARK 790FX มั่งดีกว่า อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wikorn View Post
    เอายังน้องๆ พี่มี 16MM 5800 รอบ มาแล้ว
    รอเจ้าไต๋พร้อมเลยพี่ ตอนนี้ 9550 พร้อมรบแล้ว เผารอไว้นานละ

Comment

XP ที่บ้านรัน 3Dmark PCmark ไม่โชว์ผลเลยครับ (แบบทดลองฟรี) สงสัยเพราะเป็น Window ที่ โกส มามั้ง เลยทำไม่ได้..
      ที่รันแล้วได้ผลเทสมีแต่ EVEREST ครับผม T_T

ดูแล้วงงๆ ครับผม ไม่เคยใช้ครับผม ^*^

Comment

นุ้ย สนใจ Ax78 แลกกะ dark790fx มะ ฮ่าๆๆ

Comment

Originally posted by DynDasE View Post
          XP ที่บ้านรัน 3Dmark PCmark ไม่โชว์ผลเลยครับ (แบบทดลองฟรี) สงสัยเพราะเป็น Window ที่ โกส มามั้ง เลยทำไม่ได้..
          ที่รันแล้วได้ผลเทสมีแต่ EVEREST ครับผม T_T

ดูแล้วงงๆ ครับผม ไม่เคยใช้ครับผม ^*^
          แรงงงง

Originally posted by masza View Post
          นุ้ย สนใจ Ax78 แลกกะ dark790fx มะ ฮ่าๆๆ
          เอา UT 790FX มาแลกสิ อิอิ

Comment

รัน EVEREST ได้แต่ไม่รู้เลยว่าอะไรเป็นอะไรอ่ะครับ
            สอนหน่อยครับ ไอ้ตั้งแต่ CPU ลงไปอ่ะครับผม ^*^

Comment

ไม่รุ้ครับ ผม เมา!!

Comment

ท้าชน จะมีกี่หัวก็เข้ามาเลย
                Attached Files

Comment

Originally posted by Alexis View Post
                  อิๆ จองไว้ก่อน
                  แว่วๆมาว่า 10x300 ไม่ใช่เหรอ อิอิ เอามาดูหน่อยดิ

Comment

System
                    CPU : Phenom 9600 Black Edition
                    Ram : OCZ SLI Edition 1066Mhz (D9GHM)
                    M/B : DFI LanParty UT 790FX M2R
                    VGA : ATi Radeon HD2900XT (CrossFire)
                    Attached Files

Comment

จดๆๆๆๆ

Comment

สาสสส เอามาข่มตูหรอ อินังไต๋ เด้วเจอ 2.9@Full Test ตอนนี้ ไม่มีเวลา ได้แค่06กะ PCMark05 รอมีคนขอดูก่อนค่อยเอามาโพส 5 5 +

Comment

Originally posted by Alexis View Post
                          สาสสส เอามาข่มตูหรอ อินังไต๋ เด้วเจอ 2.9@Full Test ตอนนี้ ไม่มีเวลา ได้แค่06กะ PCMark05 รอมีคนขอดูก่อนค่อยเอามาโพส 5 5 +
                          ขอดูเลยแระกัน เอิ๊กกก

Comment

จองด้วยคนครับ ..........

Comment

แรงๆ กันทั้งนั้น

Comment

ขอเข้ามาชมความแรงหน่อยนะคราฟ

Comment

Working...
                                X