overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16

Thread: ประกันร้าน JEDI เป็นไงครับ

OverclockZone Member Infernal's Avatar
    ท้องฟ้าเ่และดวงดาว

Default ประกันร้าน JEDI เป็นไงครับ

ผมจะซื้อของที่ร้าน เจได แต่ผมอยู่ ตจว. นะครับ
    เลยอยากรู้ว่าท่านไหนที่อยู่ ตจว. แล้วเคยสั่งซื้อจากร้าน เจได
    พอจะส่งไปเคลม หรือสินต้ามีปัญหาอื่นๆๆ
    ทางร้าน เจได บริการดีมั้ยครับ

ขอความมั่นใจให้ผมด้วยครับ
    ถ้าดี ไม่ ดี ยังไงจะได้ตัดสินใจ ซื้อไม่ซื้อครับ

ขอบคุณคราบบ

OverclockZone Member Infernal's Avatar

ทำไมไม่มีใครตอบเลยอะ

หึหึหึ

OverclockZone Member ohm27's Avatar
    บึงกุ่ม ถนนเสรีไทย

ร้านเค้าก็ส่งไปเคลมที่ศูนย์ประกันต่ออีกทีครับ แต่ถ้า ตจว ที่ท่านอยู่มีศูนย์ก็เอาไปเคลมเองก็ได้ครับ จะเร็วกว่า

แบบนี้ทุกร้านครับ

หุหุหุ

ขอบคุณคราบบบบ

รอตั่งนาน

แล้วถ้าสั่งให้ร้านไปเคลมให้เราต้องส่งไปทาง EMS รึป่าวครับ

แล้วค่าส่งวัดกันตามน้ำหนักใช้มั้ยครับ

กก ละเท่าไรครับ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

แล้วแต่น้ำหนัก

OverclockZone Member โอชิน....ใจบาป's Avatar
    ในป่า....ละเมาะที่เดิม

ประกันเทพเลย

ซื้อซิ้งมาไฟดับ ไม่ให้เปลี่ยนซะงั้น

จะออกใบเสร็จมาหาหอก อะไรไม่รู้

เหอะ ๆๆๆ

เมื่อกี่พึ่งโทรไปถามราคา

พูดไม่ค่อนดีเลยนะคราบบบ

เลยตัดสินใจไม่ซื้อแล้วครับ

ดูท่าจะน่ากลัวไม่ใช่เล่นเลย

งิงิงิ

OverclockZone Member r7206's Avatar

ไม่เห็นมีอะไรเลยนี่ครับ ผมเคยสั่งทางโทรศัพท์ตั้งหลายครั้ง ไม่เคยจะมีปัญหาเลยแม้แต่ครั้งเดียว ส่งตรงเวลาตลอด แถมมีบางครั้งโอนเงินเกิน บอกเจ๊แก ยังใส่เงินกลับมาในกล่องให้ได้เลย

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

Thumbs down

Quote Originally Posted by โอชิน....ใจบาป View Post
    ประกันเทพเลย

ซื้อซิ้งมาไฟดับ ไม่ให้เปลี่ยนซะงั้น

จะออกใบเสร็จมาหาหอก อะไรไม่รู้
    มีงี้ด้วย ขายของใจไม่ถึงเลยแบบนี้- -"

OverclockZone Member incubus's Avatar

น่ารักครับ

OverclockZone Member sicklab's Avatar
    Bangkok,Thailand

Quote Originally Posted by incubus View Post
    น่ารักครับ

OverclockZone Member

^
    ^
    ^
    ที่น่ารักน่ะนิสัยหรือ....หน้าร้านคับ *0*

OverclockZone Member bismarck's Avatar

ร้านดีไม่ดีอยู่ที่ความพอใจครับ ตังค์อยุ่ในกระเป๋าจะจ่ายทั้งทีเอาที่จ่ายแล้วไม่เสียควมรู้สึกของท่านดีกว่า

OverclockZone Member Guitar_blues's Avatar
    ไม่ได้หนักหัวใคร

ประกันไม่รู้อ่ะ น้องผมยาวในร้าน น่ารัก ชอบอ่ะ...ผอมๆ ผมยาวๆ........ปิ๊งๆๆๆๆ

9800GTX ผมนี่ก็เจได ตอนซื้อใหม่ๆ มันไดร์เวอร์ไม่ดี(มากะกล่อง)
    เล่นไปดับไปบ้าง กระตุกบ้าง....

เอาไปส่งเคลม(อ่อ ผมทำงานอยุ่นี่นะครับ)เจ๊บ๊วยแกบอกว่า ไปให้ช่างเทสดูก่อน
    ช่างบอกทิ้งไว้ได้เลยเพ่....เด๋วเทสให้...อ่อดี งั้นตรูเอ้ย เพ่ไปทำงานก่อนนะน้องเอ้ย
    (ค่ำๆลงไปเอาของ)
    -ผม เปงไงมั่งน้องเอ้ย การ์ดเพ่เน่าอ่ะยัง.....เหม็นตุๆ นะนั่นน่ะ
    -ช่าง ปกติดีนี่เพ่....ใส่พาวเวอร์500 ไม่เห็นดับเลย
    -ผม อ่อ...ปกติหรองั้นเอากลับล่ะนะ

กลับมาบ้าน แผ่นเกมที่แถมมาในกล่องหายปาย แป่วไม่เปงไร ไม่เล่นอยู่แล้น
    เล่นแล้วมันดับเหมือนเดิม โอ่ว...ช่างมันเทพจิงๆ สงสัยเปงที่PSUเรา 460w น้อยไปแน่ๆ มันบอก500 ไม่เปงไร...วันรุ่งขึ้นมั้งจำไม่ได้ ...ถอยมาเลย 500w ดับเหมือนเก่า แป่ว.....ตรูก็ว่ามันเปงที่ไดร์เวอร์ชัดๆ
    สงสัยเจ๊บ๊วยไม่มีของเปลี่ยนละมัง..ตอนนั้น ผมเลยอดเลย อีกท่านนึงบอร์ดเรานี่ล่ะไปก่อนหน้านั้น 2 วันได้ Winfast มาแทน
    เสียดายชิหาย..............รู้งี้ไปเคลมแต่แรกซะก็ดี(แต่มันไม่ได้พังนะ ไดร์เวอร์ไม่ดีเท่านั้นล่ะแต่อยากได้winfast งิงิ)

เข้าใจไม๊หว่าที่เล่ามาเนี่ย........คือมันเคลมศูนย์อ่ะ มีของเค้าก็เปลี่ยนไม่มีก็แล้วแต่ชะตากรรม แบบผมนี่ล่ะ
    เหมือนกันหมดทุกร้าน ทุกแห่งหน ในอาณาจักร It แห่งนี้ล่ะพี่น้องคร้าบบบบบบ

อย่างงี้คนอยู่ต่างจังหวัดตายยยย

ของใปญหาขึ้นมาเสียเงินส่งกลับเสียเวลาอีก

รอเป็นชาติแน่

เหอะๆๆๆ

gidd009's Avatar
    ร.พ. ศิริราช ครับ

Quote Originally Posted by Guitar_blues View Post

เข้าใจไม๊หว่าที่เล่ามาเนี่ย........คือมันเคลมศูนย์อ่ะ มีของเค้าก็เปลี่ยนไม่มีก็แล้วแต่ชะตากรรม แบบผมนี่ล่ะ
    เหมือนกันหมดทุกร้าน ทุกแห่งหน ในอาณาจักร It แห่งนี้ล่ะพี่น้องคร้าบบบบบบ
    ตามนี้เลย ร้านเจได - ทีเค ผมจะซื้อแต่ของแต่งปะหลาดๆ ที่ร้านอื่นไม่มีขายเท่านั้นแหละครับ

Bookmarks

Bookmarks