Announcement

Collapse
No announcement yet.

[งานเข้าแล้ว]เสียบสาย pw_led และ HDD_led ไม่เป็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [งานเข้าแล้ว]เสียบสาย pw_led และ HDD_led ไม่เป็น

งานเข้าแล้วครับ ผมเสียบสาย pw_led และ Hdd_led ไม่เป็น แต่รีเซ็ท+เปิด ได้ แต่ไฟ hdd+power ไม่ขึ้น อธิบายไม่ถูก รุ่นนี้ครับ http://www.asus.com/products.aspx?mo...:smellie_sick:

ตามคู่มือก็มีหนิคับ

Comment

เสียบตามนี้เลยคับ

Comment

ลองสลับขั้วดูรึยังครับ

Comment

ขอบคุณมาครับ ขอไปลองก่อน พอดีว่ากล่องคู่มือแม่เก็บขายของเก่าหมดแล้ว 555+

Comment

Originally posted by shat1478 View Post
            ขอบคุณมาครับ ขอไปลองก่อน พอดีว่ากล่องคู่มือแม่เก็บขายของเก่าหมดแล้ว 555+
            ซะอย่างงั้น

Comment

เห่อๆยังไม่ได้แฮะ ยังไงเนี่ย ต้องให้ภาษาอังกฤษคว่ำหรือหงายอ่ะ

Comment

โดยมากตัวหนังสืออยู่ด้านนอก ไม่ได้ก็สลับขั้ว

Comment

ขั้วดูที่สายครับ แล้วอ้างอิงการเสียบกับคู้มือในรูปด้านบนอ่ะนะ

สีดำเป็น ( - )

ถ้าสองเสี้นสีเหมือนกันแสดงว่าไม่ต้องสนขั้ว

Comment

Working...
                  X