Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Silencer 470W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Silencer 470W

มันWเต็มรึป่าวครับ แล้วจะสามารถใช้กับ8800Gtได้ไหมครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบ ล้วงหน้า

เต็มครับ รับรอง เพราะใช้อยู่
    ที่เคยลองของพี่เค้านะ 8800gts 512 hd 3 rom 1 ใช้กะ Exxx ซักอย่างเนี่ยแหละจำไม่ได้ ลากไปซะไกลไม่เห็นมันจะวูบเลย แต่สายมันแข็งมาก งอสายได้ยากมาก ใส่กับ8800gtเนี่ยสบายมาก

Comment

ผมว่าpsuยี่ห้อนี้ดีนะ ทำpsuมานานแล้วด้วย แต่ราคามันแพงพอสมควรเลยครับ ถามว่าพอไหมขอดูเสป็คทั้งหมดครับ ดูการ์ดจออย่างเดียวไม่ได้ ในเครื่องมีอะไรบ้างบอกมาให้หมด

Comment

มันซ้ำโทษที่คับ
        Last edited by manchester1878; 11 May 2008, 00:08:22.

Comment

CPU Core 2 Duo 1.8
          VGA XFX 8800 GT XXX
          HD 40 G 1
          DVD RW 1
          CD RW 1
          PSU Silencer 470W
          RAM DDR2 1G800 2ตัว
          MB P5VD2-X (กำลังจะเปลียนใหม่เพราะใส่8800ไปแล้วมันมีปัญหารู้สึกว่าบอดจะรับไม่ไหว)

Comment

สบายมากครับ

Comment

ตัวนี้ก็ถือว่าคุ้มนะกับราคาประมาณ 2500

Comment

Working...
              X