Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์กะเค้าบางคับพ้ม พลังแสงจาก LEDเพียงชุดเดียว เครื่องไม่ค่อยแรง แต่ก็พอดูได้งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์กะเค้าบางคับพ้ม พลังแสงจาก LEDเพียงชุดเดียว เครื่องไม่ค่อยแรง แต่ก็พอดูได้งับ

ผมเพิ่งไปถอยเคสของ Cooler Master Glite ราคา1600 บาท ฝาข้างใสครับ
    ผมก็เลยย้ายจากเคสเก่า มาใส่ตัวนี้ แต่เคสใสอ่านะ ไม่มีไฟใส่ เลยไปซื้อไฟแบบLEDมาใส่
    สีฟ้า6หลอดครับ สว่างทั้งเครื่องด้านหน้าเค้าไม่ได้ออกแบบมาเอาไว้ติดไฟก็เอาไปติด พอดีเลยครับ สีเขียว เดี๋ยวผมไปซื้อสีแดงมาใส่อีก เค้าบอกหมด ร้านที่ขาย
    สวยอาจจะไม่สมใจใครบางคนนะครับ แต่ก็ดีกว่าไม่ติดอิๆเครื่องนี้เป็น
    Macintosh OSX Capable 555+ มีแสงมีสีมีเสียง และประสิทธิภาพจากแมคอินทอช
    ขอเอามาโชว์ครับ เด็กๆทำ อายุเท่าไรหาเอาเองครับ ซ่อนไว้อยู่ในนี้หละ

อันนี้คือพัดลมซีพียูของผม เป็นของ775 แต่แปลงเป็นAM2 ด้วยการขึงลวดคร๊าฟฟฟ หอยโข่งขนาดยักษ์ เรียกว่าเครื่องไม่ร้อน ดูดออกเกลี้ยงครับ

ก็คงจะไม่มีภาพแล้วครับ มีแค่นี้

ใครสนใจแมค ไปแมคโซนเลยครับ ฮิฮิ

ผมซื้อเคสรุ่นนี้มา 1,200บ.จากพันทิป ท่านซื้อจากใดมาถึงแพงขนาดนี้

Comment

Originally posted by indyman01 View Post
      ผมซื้อเคสรุ่นนี้มา 1,200บ.จากพันทิป ท่านซื้อจากใดมาถึงแพงขนาดนี้

Comment

ราคาเท่าไรครับพี่

Comment

สวยดีคับ

Comment

os max ลงเองหรอครับ สวยดีนะเเต่เคสเเพงไปจิงด้วยอะ

Comment

สวยดี

Comment

น่าใช้

Comment

ทำบ้างทำบ้าง สอนด้วย

Comment

อีกรอบครับ งานนี้มา3สี สีเขียวแทบจะไม่เห็น เด่นแดงกะน้ำเงินเนี่ยหละ

Comment

Working...
                    X