Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง LCD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง LCD หน่อยครับ

ผมสนใจ BenQ FP72V+ ไม่ทราบว่าตัวเนี่ยเป็นยังไงบ้างครับ

หรือ แนะนำตัวไหน ดีครับ มี งบ ประมาน 10000 +/- ได้ไม่เกิน 2000 บาท ครับ

ถ้าชอบยี่ห้อเบนคิวส์ลองดู19นิ้วดีกว่าครับอยู่ในงบและไม่แพงครับลองดูตัวไวด์สกรีนไหมดูหนังได้อารมณ์เกมส์ก็โอเคไม่ต้องปรับมากแต่ต้องต่อdviนะครับ รุ่นfp192w ครับราคาผมถอยมา8090.-บาทมีสายdviด้วยครับ แต่ผมซื้อร้านสปีดที่พันทิพย์ครับชั้น3ครับที่ตั้งก็ที่เดียวกันร้านtkcomชั้นล่างแต่ขึ้นไปอีก2ชั้น(ระนาบเดียวกัน) แต่ร้านนี้จะไม่ค่อยให้ลองจอครับ(อาจเจอdeadได้ครับ) ผมใช้วิธีว่าถ้าไม่ให้ลองก็ไม่ซื้อเขาถึงยอมครับ เขามีโปรแกรมของร้านเองครับสำหรับเทส แต่เตรียมไปก็ดีเผื่อโดนมุขร้านครับ ลืมบอกร้านอยู่ในพันทิพย์ครับประตูน้ำนะมะช่ายงามวงศ์วาน
    ส่วนถ้าเป็นit cityจะขายราคาเดียวกันแต่ไม่รวมสายdviครับก็ซื้ออีกหลายร้อยเปลืองแต่ถ้าไม่มีปัญหาซื้อที่นี้ลองได้อุ่นใจกว่าครับ

Comment

โปรแกรมที่ ใช้ เทส เนี่ย มันเปงยังไง หรอ ครับ แล้วมันใช้ ยัง ไง หรอ ครับ
      ยี่ ห้ออื่นก็ได้ครับ

Comment

Working...
      X