Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อจริง ของเสีย บอร์ดเสีย server ตัวละ100 ตุ้ม แรง ๆ หนองจอก เลียบวารี59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ซื้อจริง ของเสีย บอร์ดเสีย server ตัวละ100 ตุ้ม แรง ๆ หนองจอก เลียบวารี59

อยู่หนองจอก เลียบวารี59 ครับ
    ราคา 12/12/62
    ปรับราคาตามตลาดโลก
    รับทุกรุ่น ตั้งแต่ 286 ถ้าเก่ากว่านี้ก็รับ
    บร์อดเก่าเสีย pc ขนาด 6-12" ตัวละ 35
    บร์อดไม่มีchip ทุกขนาด ตัวละ 10
    แผงวงจรโทรศัพท์มือถือ โลละ 200 บาท
    CD-rom ไดร์ kg ละ 10 บาท
    HDD ตัวละ 5-10-20
    RAM-PC ตัวละ 5
    cpu ตัวละ 5-200
    Power ตัวละ 10-40 ตามขนาดครับ แต่รับหมด
    card ต่าง ตัวละ 5-30
    แผ่น cd โลละ 15
    สายไฟ สายแพ โลละ 10
    IC ทองเศษทอง เศษสแคปโรงงาน ฝอยทอง (ราคา ตามเปอร์เซ็น )
    พลาสติกกรอบ printer 3 บาท/kg ครับ ต้องแจ้งก่อนครับ
    แผงวงจรทุกชนิด รับหมดทุกอย่าง

-------------------------------------------------
    ซื่อตรงไม่โกงราคา ตรงตามหน้า กระทู้ พูดจาดีหน้าฟัง ซื้อของได้ทุกชิ้น ไม่ต้องไปทิ้งครับ ให้เป็นมลพิษครับ
    รับหมด เจ้าไหนไม่รับผม รับได้หมด ซ่อมแล้วก็รับ เก่ารุ่นปู่ ยิ่งชอบใจ จมน้ำก็รับได้ กล้าขายก็กล้าซื้อ
    --------------------

ถาม:มารับได้ไหม
    ตอบ:หากไม่ไกลมาก หรือมีจำนวน ก็ไปรับให้ครับ เพราะไม่อยากให้ลูกค้าเสียความรู้สึก ครับ
    ถาม:แล้วถ้าผมอยู่ไกลแล้วจะขายให้ได้อย่างไร
    ตอบ:ส่งพัสดุมาครับ สบายใจทั้งสอง ฝ่ายผมรับของ คุณรับเงิน
    ถาม:แล้วจะเชื่อใจได้ไหม
    ตอบ:ผมซื้อขายของใน นี้มานานสามารถ ตรวจสอบประวัติได้ครับ ขาวสะอาด

--------------------------------------------------
    เจอกันที่ หนองจอก เลียบวารี59

หรือส่งมาที่ ธิติ พันธ์เจริญ
    โทร 087-794-1770
    line:0877941770
    FB:https://www.facebook.com/buycom70/
    (ค่าส่งออกเองนะครับ)

-----------------------------------------------------------------------------------------

กรุณาส่งเลขที่บัญชีโอนเงิน และเบอร์โทร แนบมาในกล่องด้วยครับ ถ้าโอนเงินให้แล้วจะโทรแจ้งครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------
    ของประหลาดกว่านี้โทรถาม ตุ้ม ได้ครับ
    เช่น กระดาษ เหล็ก เหล้าเก่า ไม้สัก สร้อย นาค เงิน ทอง โต๊ะ ตู้เตียง เก่า

----------------------------------------------------
    เจอกันที่ หนองจอก เลียบวารี59
    ศุกร์ เจอกันห้าง แม็คแวลู นวมินทร์74 หน้าแม็คโดนัล
    โทร 087-794-1770
    Last edited by gafil; 28 Oct 2020, 08:59:12.

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

ีย

Comment

up

Comment

up

Comment

มี บอร์ดเก่า อยู่ 4 อัน รับไหมครับ
                      มี cpu เก่า ๆ ด้วย p4 775 3ตัว p4 478 1ตัว สมพร 1ตัว p3 1ตัว แอดล่อนเก่า ๆ 1 ตัว
                      รวม ๆ แล้ว น่าจะได้ประมาณเท่าไหรครับ

Comment

Originally posted by fantalatte View Post
                        มี บอร์ดเก่า อยู่ 4 อัน รับไหมครับ
                        มี cpu เก่า ๆ ด้วย p4 775 3ตัว p4 478 1ตัว สมพร 1ตัว p3 1ตัว แอดล่อนเก่า ๆ 1 ตัว
                        รวม ๆ แล้ว น่าจะได้ประมาณเท่าไหรครับ
                        pm แล้วครับ

Comment

up

Comment

ไปขายมาแล้วครับ เค้ารับซื้อจริง ๆ ด้วย ดันให้ครับ

Comment

Originally posted by fantalatte View Post
                              ไปขายมาแล้วครับ เค้ารับซื้อจริง ๆ ด้วย ดันให้ครับ
                              ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X