Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่นเกมB&W2แล้วอยู่ดีๆก็...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่นเกมB&W2แล้วอยู่ดีๆก็...

ทำไมเล่นเกมB&W2แล้วอยู่ดีๆก็...กระตุกแล้วก้มีหน้าต่างที่หน้าจอตามรูปอะครับ เป็นเพราะอะไรครับ

มีปัญหากับการจ่ายไฟของพาวเวอร์ซัพพลาย ไม่เพียงพอต่อความต้องการของการ์ดจอในขณะ peak-load นะครับ

Comment

อาจจะไม่ได้ต่อไฟเลี้ยงให้การ์ดจอ หรือ PSU จ่ายไม่พอ

Comment

ของผมPSU450อะครับแล้วใช้มาตั้งนานก็ไม่เป็นอะครับ เพิ่งมาเป็นวันนี้แหละ

Comment

450 พาวติดเคสป่าวหล่ะคับ ถ้าใช้ก็คงถึงอายุขัยมันแล้ว

Comment

ไม่ได้ติดเคสครับซื้อแยกมาครับ

Comment

Working...
            X