Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่ง ติด net hispeed true ครับ ได้ router hifi จะทำอย่างไรให้คนที่เล่น net ต้องเข้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่ง ติด net hispeed true ครับ ได้ router hifi จะทำอย่างไรให้คนที่เล่น net ต้องเข้า

เพิ่ง ติด net hispeed true ครับ ได้ router hifi จะทำอย่างไรให้คนที่เล่น net ต้องเข้า
    login ครับ ต้องไปตั้งค่าที่ไหน บ้าง ครับ
    router มี lan 4 prot ครับ
    เครื่องลูก มี usb lan 2เครื่อง กับสาย แลน อีกเครื่อง ครับ

เสียบสาย LAN เข้าไปก็เล่นได้เลย นิ

Comment

ติดกั่เม็กครับไก้ไวเรส

Comment

ติดความเร็วเท่าไรครับได้เร้าเตอร์ไวเรส

Comment

Originally posted by s27125 View Post
          ติดความเร็วเท่าไรครับได้เร้าเตอร์ไวเรส
          3M ขึ้นไป

Comment

เร้าเตอไวเลสที่เค้าแถมมาดีมั้ยคับ

Comment

Originally posted by lordbomb View Post
              เร้าเตอไวเลสที่เค้าแถมมาดีมั้ยคับ
              ZyXEL P-660HW T1 V2
              เยี่ยม

Comment

ตอนนี้ทรูมีโปรโมชั่นใหม่แล้ว เปลี่ยนpackage เป็น 2m +WiFi นอกบ้าน 890 เอาโมเด็มที่มานแถมมาไปแลกเป็นwireless ฟรีเลย แต่ต้องใช้1ปี ไม่ครบเสีย750

ถ้าสมัครใหม่ ก็ขอได้เลย ที่ศูนย์

Comment

Working...
                X