Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 3000.- เลือกอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกิน 3000.- เลือกอะไรดีครับ

งบไม่เกิน 3000.- เลือกอะไรดีครับ ขอค่าย แดงนะครับ ตอนนี้กำลังถูกเชียว ตอนนี้เล็ง
    -SAPPHIRE PCI Ex ATI RADEON HD 3650 256MB GDDR3 PCI-E Dual DVI/TVO
    -SAPPHIRE PCI Ex ATI RADEON X1950 PRO 512MB GDDR3 PCI-E Dual DVI/TVO
    -SAPPHIRE PCI Ex ATI RADEON HD 2600 XT 256MB GDDR4 PCI-E Dual DVI-I/TVO

ราคาตอนนี้พอๆ กันครับ เลือกไม่ถูกครับ รู้สึกว่า core/mem HD2600xt ddr4 จะเยอะสุดนะครับ แต่ไม่รู้ ต้องดูอะไรอีกครับ

SAPPHIRE PCI Ex ATI RADEON X1950 PRO 512MB GDDR3 ลืมไปได้เลยครับ ด้อยกว่าอีก2ตัวมาก แต่เน้นไปทางOverclock
    ส่วนSAPPHIRE RADEON HD 2600 XT 256MB GDDR4 แรงที่สุดในการ์ดที่ว่ามาทั้งหมด รอบรับ Direct X10.0
    ส่วนSAPPHIRE RADEON HD 3650 256MB GDDR3 แรงรองลงมาแย่เย็นกว่า แต่เหนือกว่าตรงที่รองรับDirect X 10.1
    แนะนำHD 2600 XT DDr4 ครับ แต่ของหายากมากๆ ถึงมากที่สุด ถ้าเจอก็โชคดีไป คว้าไว้เลยไม่ต้องคิด
    แต่ถ้าหาไงก็ไม่เจอ ก็RADEON HD 3650 256MB GDDR3 ครับ(เป็นสาวกการ์ดแดงสิท่านี่*-* คงไม่ถามว่าสนGforceรึเปล่าและ)

Comment

มีของนะครับ 2600xtddr4 แต่ในพันทิพและที่อื่นๆไม่มีหรอกครับ อยากได้ต้องโทรสั่งเอา

Comment

Originally posted by Dualchock View Post
        มีของนะครับ 2600xtddr4 แต่ในพันทิพและที่อื่นๆไม่มีหรอกครับ อยากได้ต้องโทรสั่งเอา

โทรสั่งที่ไหนครับ

Comment

โทรเข้า 0 ใหญ่ครับ เขาจะเช็กให้ว่ามีของมั้ยแล้วจะส่งไปตาม hwh สาขาใกล้บ้าน

Comment

อีกกระทู้นึง มีแต่คนเชียร์ x1950pro กันทั้งนั้นเลยครับ ตกลงอันไหนมันแรงกว่าละครับเนีย

Comment

SAPPHIRE PCI Ex ATI RADEON HD 2600 XT 256MB GDDR4 เป็นคำยืนยันสุดท้ายครับ

Comment

X1950Pro (ไม่เคยใช้ แต่อ่านตามผลเทสที่ต่างๆ)
                แต่แนะนำ เจออันไหนซื้ออันนั้นดีกว่า
                ไม่ได้แรงต่างกันมากมายคับ

Comment

จริงๆ ผมไม่เน้นค่ายนะครับ แต่เห็นว่า รุ่นที่โพสนี้มันราคาลงมากครับ

Comment

ลองดูของผมมั๊ยคับ ^^"
                    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=202629

Comment

Working...
                    X