Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเลือกซื้อ dvd rw ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

benQ 1655 (เห็นว่ามันได้รางวัลเยอะดี ...ก็น่าจะดี)

แต่ผมใช้ ASUS - -"

Comment

ASUS ครับ ไรท์มาเกือบ 700 แผ่น(4 เดือน) ยังไม่พัง

Comment

ทำไม ไม่มีคนแล่น DVD LG บ้างอ่ะครับ งง บอกทีครับ

Comment

นู๋กะว่าจะซื้อ ASUS DVD-RW1612BL Lightscribe อ่ะค่ะ ที่เชียงใหม่มีที่ไหนที่ขายถูกบ้างค่ะ ที่ราคาประมาณ 1,6XX บาท อ่ะค่ะ

แล้วถ้านู๋จะเข้าไปซื้อที่ ร้าน DCOMPUTER ศูนย์เชียงใหม่จะสามารถซื้อได้มั้ยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ . . . ^^

Comment

ตอนนี้กำลังสนใจ
            -ASUS DVD-RW1612BL
            -BenQ 1655
            ไม่ค่อยชอบ Pioneer เคยซื้อ dvd มาพังไปแล้ว
            แต่มีคนแนะนำ
            -Pioneer DVR-111
            คิดว่าตัวไหนทนกว่ากันครับ หรือตัวไหนเงียบกว่ากันครับ
            Last edited by tedzty; 13 Dec 2006, 21:48:34.

Comment

คุณ fj ลายเซ็นต์นั่นมัน Ozawa Maria Miyabi สุดยอดนางเอก AV

Comment

ใช่ LG มันไม่ดีตรงไหนเหรอครับ บอกที ใช้ อยู่ แต่ไม่เคยเทียบกับรุ่นอื่น อยากรุ้

Comment

ของผมใช้ LG ประทับใจมากๆใช้มาปีกว่าละ อ่านแผ่นตอนแรกจะช้านิดนึงแต่เงียบดี แต่ของอย่างนี้ไม่มีดีที่สุดหรอกชอบอันไหนเอาอันนั้น

แต่ของซัมซุงอยู่ให้***งเป็นพอ

Comment

ใจจริงอยากได้ Pioneer

แต่มันแพง -*-

เลยซื้อ BenQ 1655 มา ก็ โอดีนะ ไรท์

ประมาณ 100 กว่าแผ่น 20 วันละ

เพราะว่า ไม่มีเงินซื้อฮาร์ดดิสใหม่ -*-

Comment

ผมใช้ ASUS 1608P2S ดีครับใช้มา 11 เดือนแล้วครับ ยังใช้งานได้ดีอยู่เลยละครับ ความเร็วในการเขียนก็เท่าๆๆ เดิมมาตลอด 11 เดือนอ่ะครับ

Comment

Working...
                      X