Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรมครับ

ผมอยากทราบครับว่า DDR มันมีบัส 266 333 400 ใช่ไหมครับ แล้ว DDR2 นี่มีบัส 533 667 800 ใช่ไหมครับ แล้วส่วนไอ้แรมที่บัส 500 นี่มันคืออะไรครับ ผมงงจริงๆ ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

266 333 400 เป็นมาตรฐานผ่านการรับรองครับ
    -------------------------------------
    ส่วน 500 นี่เป็นรุ่นที่ทาง ผู้ผลิตชิป ผลิตออกมา
    -------------------------------------
    โดยเลือกเม็ดแรมประสิทธิภาพสูงมาประกอบครับ
    โดยมีการการันตีว่าสมารถดันบัสได้สูง เกินมาตรฐานที่ 400 ครับ

Comment

แล้วบัส500 นี่เป็น DDR หรือ DDR2 ครับ

Comment

แล้วบัส500 นี่เป็น DDR หรือ DDR2 ครับ

Comment

DDR ครับ ถ้า DDR2 มันเริ่มก็ 533 แล้ว จะไปลดเหลือ 500 ทำไม

Comment

Working...
          X