Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดว์xpแล้วhddมันขึ้นว่าunknown diskเกิดจากอ่ะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดว์xpแล้วhddมันขึ้นว่าunknown diskเกิดจากอ่ะไรครับ

ลงวินโดว์xpแล้วhddมันขึ้นว่าunknown diskตอนแบ่งพาติชั่นน่ะครับ เกิดจากอ่ะไรครับ แล้วจะแก้ไขอย่างไรครับ ลงวินไม่ได้ ไปต่อไม่ได้อ่ะครับ พอแบ่งแล้วกดต่อไป มันก็กลับมาหน้าเดิมหน้าสร้างพาติชั่น

ไม่ทราบว่าได้ลองเช็คหาข้อ error ของมันยังครับ
    เอาไปพ่วงเครื่องอื่นก็ได้อ่ะ....

Comment

อ่ามีเครื่องเดียวอ่าครับ ไม่ใช่เครื่องผมนะครับ

Comment

Working...
      X