Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มไหมถ้าซื้อ Eee Pc มาใช้งานแค่นี้??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มไหมถ้าซื้อ Eee Pc มาใช้งานแค่นี้??

งบมันน้อยเลยอยากเอาไว้ใช้งานก่อน
    แค่เอาไป พิมพ์งาน เปิดเน็ต เล่นmsn โหลดเพลงบ้าง
    พอไหวป่าวครับ จะเอา 4Gb.ไม่ก็8Gb. อ่ะครับช่วยชี้แนะที
    เอ.. แล้วมันจะเล่นเกมออนไลน์ได้มะ พวก gunbound Audition

น่าจะคุ้มน่ะครับ แต่ลง windows อย่างเดียวก็จะเต็มแล้วเพราะมี เนื้อที่ น้อยไป

Comment

พอใหว

Comment

สบายๆคับ ออดิชั่นไม่แน่ใจนะคับ
        แต่เคยเหนในเวบมีคนเล่นดอทเอ กะeeeด้วย

Comment

Originally posted by PrIcoN View Post
          งบมันน้อยเลยอยากเอาไว้ใช้งานก่อน
          แค่เอาไป พิมพ์งาน เปิดเน็ต เล่นmsn โหลดเพลงบ้าง
          พอไหวป่าวครับ จะเอา 4Gb.ไม่ก็8Gb. อ่ะครับช่วยชี้แนะที
          เอ.. แล้วมันจะเล่นเกมออนไลน์ได้มะ พวก gunbound Audition
          ถ้าเล่นพวก audition gunbound ได้ แค่วางนิ้วก็ไม่พอแล้วอ่ะ

แต่ผมว่าคงกระตุกแน่ ๆ

Comment

ลองหา โน๊ตบุ๊คมือ 2 มาเล่นดูไหมคับ hdd เยอะกว่า

Comment

Originally posted by yorch205 View Post
              ลองหา โน๊ตบุ๊คมือ 2 มาเล่นดูไหมคับ hdd เยอะกว่า
              ผมว่า ตามท่านนี้ครับ ยังไงไม่พอแน่นอนครับ

Comment

ครับผมจะรับไว้พิจารณา ^^

Comment

ถ้าเอามา พิมพ์งาน เปิดเน็ต เล่นmsn โหลดเพลงบ้าง แก้เซงนอกสถานที่ก็คุ้มนะครับ ขำๆกระทัดลัดดี ราคาก็ไม่ได้โหดมากมาย

แต่เล่นเกมส์ ทำงานจริงๆจังๆก็ไปไกลๆเลยรับสำหรับผมน่ะ หุหุ

Comment

คิดดูดีๆน่ะทีแรกผมซื้อมาก็กะว่าจะใช้แบบคุณล่ะ แต่จอมันเล้กอะไรก็เล็กไปหมดดูยาก ปุ่มก็เล็กพิมแต่ล่ะครับไม่ค่อยคล่อง ตั้งแต่ซื้อมาใช้แค่ประมาณ1อาทิตย์ที่เหลือเก็บในตู้

Comment

Working...
                    X