Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF 7600 GT VS Radeon X1650XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF 7600 GT VS Radeon X1650XT

มวยคู่นี้ บน Mainboard M2N-E คิดว่าฝ่ายไหนจะชนะครับ

ผมจะได้เปลี่ยน X300SE ซะที

กำลังมองๆ Sapphire X1650XT ตัวที่ OCZ เอามารีวิวอยู เห็นราคาในเวบ 6200 น่าสนใจดี

ป.ล. Avivo นี่มีดีตรงไหนเหรอครับ

vi = VDO in ( อัดรายการ TV ลงคอม ประมาณนั้น)
    vo = VDO out ( ต่อภาพจากคอมออก TV )
    รายละเอียดลองๆดูตามหน้ากล่องสินค้าหรือหน้าเว็บไซย์ผู้ผลิตนะครับ

Comment

7600GT นะผมว่า

Comment

เป็นผมจะใช้ Sapphire X1650XT เหตุผลเรื่องความชัดของภาพและสีสันที่ ATi จะดูดีกว่า GForce ผมเป็นคนหนึ่งที่เปลี่ยนจาก GeForce มา ATi ครับ เพราะเราใช้เล่นเกทส์กับการ์ดนี้เราคงหวังไม่เกิน 2 ปีกันแน่นๆๆ ใช้ไหมละครับ อีก 2 ปีการ์ดตัวนี้น่าจะเล่นเกส์มได้สบายๆๆ แถมภาพยังส่วยกว่า Gforce ทั้งในที่มืด และที่สว่าง (AVIVO)

Comment

76gt ดีกว่าครับ

Comment

7600 คะแนนออกมาดีกว่าครับ แต่ ผมชอบ 1650XT เป็นการส่วนตัวมากกว่าครับ ชอบภาพ ati มากกว่า nvidia ไม่ได้หมายความว่า nvidia ไม่ดีนะครับ

Comment

เป็นผมก็เลือก 1650XT ครับ (ชอบเป็นการส่วนตัวครับ) เพราะเวลาของผมหมดไปกับการเล่นเน็ตดูหนังมากกว่าการเล่นเกมส์ครับ (แต่มันก็แรงพอตัวนะ) ยิ่งถ้าได้ LCD 19"UP รุ่นสูงๆมาใช้ด้วยแล้วละก็ อืม.....สวยสุดๆไปเลยครับ

Comment

ผมเลือก 7600Gt ครับ

Comment

Working...
                X