Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมแบตเตอรี่ที่ใช้กบ Vista หน่อยครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมแบตเตอรี่ที่ใช้กบ Vista หน่อยครับพี่น้อง

ขอโปรแกรมแบตเตอรี่ที่ใช้กบ Vista หน่อยครับพี่น้อง

ตอนนี้ลง Vista ใช้แล้วครับ

แต่อยากได้โปรแกรมแบตเตอรี่อ่ะครับ ของ Vista มีใครพอจะมีไหมครับ

อยากได้จะเอาไปเช็คแบตเตอรี่อ่ะครับ

งง ต้องการถามว่าอะไร slidebar/programs/Hardware/software

Comment

ถ้าเป็นโปรแกรมจัดการพลังงานก็ notebook hardware control ครับ
      sidebar ก็คลิกที่ add gadget แล้วเลือก more online (ประมาณนี้) มีอยู่หลายตัวเหมือนกันครับ

Comment

Working...
      X