Announcement

Collapse
No announcement yet.

ก๊อกสองขอโชว์อ่อนอีกซักที Spark 7600GS DDR3 ON FAN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ก๊อกสองขอโชว์อ่อนอีกซักที Spark 7600GS DDR3 ON FAN

ขอแรงอีกซักทีเพื่อหนี 7300GT DDR3 โดยใช้ซิงค์พัดลมเดิมๆที่ให้มา
    .... มาชมกันเลยว่าหนีได้ละป่าว .....

มาชมผลคะแนน BenMark กันเลย

Comment

อืม ดีครับ

Comment

ยอดมากเลยคับ

Comment

เอาอีกครับ ... อย่าหยุด ...

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
            เอาอีกครับ ... อย่าหยุด ...
            ก๊อกสามนี่คงต้องเล่นน้ำแล้วละครับงั้นไปไม่ไหวร้อนเกิน ดูดูแล้วน่าคงสุดๆแบบกำลังดี
            น่าจะได้ที่ core 750 mem 1600 คงแซง GALAXY 7600GS ม่ายไหว....แรงนรกเกินสุดๆ

Comment

ถามนิดนึงครับ ทำยังไงให้มันแสดงอุณหภูมิการ์ดจออะ ต้องลงไดรเวอร์อะไร ตัวใหนพิเศษหรือเปล่าครับ

ผมไม่เห็นมีเลย แต่ใช้ AGP นะ

Comment

Originally posted by kaluu View Post
                ถามนิดนึงครับ ทำยังไงให้มันแสดงอุณหภูมิการ์ดจออะ ต้องลงไดรเวอร์อะไร ตัวใหนพิเศษหรือเปล่าครับ

ผมไม่เห็นมีเลย แต่ใช้ AGP นะ
                Riva Tuner
                http://downloads.guru3d.com/download.php?det=163

ลองไปโหลดดูนะครับ

Comment

แรงกว่า x1600xt ที่บ้านผมอีก

Comment

แรงดีไม่มีตก

Comment

เฮ้ย!!! ไปได้ไงครับ นั่น Spark 7600Gs ตัวแดงๆ ป่ะ

ได้โมหรือเปล่า ลากมิดไมล์ขนาดนั้น

ปล.งานนี้มีพังกานไปข้างนึง ร้อนตับแลบ ซิงค์เดิม ห่วย ฟันธง

Comment

มีคัย oc ของ x1600xt มั๊ยคับ อยากเห็นจังเลย

Comment

แจมด้วยคนครับ

Comment

Working...
                          X