Announcement

Collapse
No announcement yet.

[B]อยาก รู้อะไร บางอย่าง วานท่านผู้รู้ชายทีคับ[/B]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [B]อยาก รู้อะไร บางอย่าง วานท่านผู้รู้ชายทีคับ[/B]

มันเปงเรื่องเกื่ยวกับเน็ตนะคับ คือ ผมใช้ เน็ต TOT อะคับ แล้วผมก็ ออน m ไม่ได้มัน ขึ่น code 81000306 แล้วผมก็เข้าเว็ป บางเว็ปไม่ได้ เช่น hotmail thaiware uploadtoday และอีกมากมาย ทำให้ ผมเกิดข้อสงใสว่า ทำไมมันถึงเป็น แบบนี้ แล้ว ผมก็ไปโหลดโปรแกรม เปลื่ยน IP มาใช้ เพื่อ ผมจะเล่น Camfrog ของต่างประเทศ ชื่อโปรแกรมว่า Hotspot Shield พอผมเปิดโปรแกรม นี้ขึ่นมา เว็ป ที่ผม ไม่สามารถเข้าได้ มัน เข้าได้ คับ m ที่ จาก ออนไม่ได้ มันออนได้ คับ ผมอยากรู้ว่ามันเกื่ยวกับอะไร ใครรู้วิธีแก้ช่วยบอกผมที น่ะคับ มันอาจจะ ไรสาระ มาก ผม เป็น มาได้ 3 เดือน กว่าแล้ว ผม อยากจะแก้ปัญหานี้ซัก ที ถ้าผมจะเปิดโปรแกรมนี้ตลอด คงไม่ได้คับ เพราะ มันช้า มาก ๆ เน็ต วิ่ง 2K เองคับ เน็ต จริง ๆ ผม 1m คับผมใช้ Router ของ tot คับรุ่น DB120 คับ

วานผู้รู้ช่วยทีน่ะคับ

จะเป็นพระคุณ อย่างมากเลย คับ ขอบคุณ คับ
Working...
X