Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่สุดแล้วที่ต้องการ เลือกการ์ด หรือ ลำโพงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by JO View Post
    ถ้ามีงบ 2หมื่นกว่าๆ นี้น่าจะลองไปมอง Boston Sub-Sat สักชุด AVR สักตัว แล้วต่อ Digital Out จาก ZS ออกไปน่าดีกว่า Z5500 เป็นกอง

ส่วนเอา X-Fi Elite มาใช้ BA635 นี่ไม่คุ้มแน่นอน
    เห็นด้วย และ Sat ตัวอื่นก็น่าสนไม่น้อย ลองศึกษาดูครับ (1 บรรทัด)

Comment

...

Comment

Originally posted by maoking View Post
        กำลังตัดสินใจ ครั้งสำคัญ ขอความเห็นร่วมจากพี่น้องสักนิด

สั้นๆเลยครับ

ระหว่าง ลำโพง Z5500 กับ X-fi elite pro ผมควรเลือกดีครับ
        เพื่อเสียงที่ดีสำหรับคอมพิวเตอร์

ที่ผมใช้อยู่ในปัจจุบันคือ Ba635 + 2ZS ครับ

ขอบคุณที่ช่วยเลือกนะครับ
        โห เปลี่ยนลำโพงก่อน Sound ok แล้ว
        จริงๆ ลำโพงก็ ok

Comment

ลำโพงอีกเสียง

Comment

Working...
          X