Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อคอมพุ่งนี้ครับร้านjibงบ10kบอกราคาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อคอมพุ่งนี้ครับร้านjibงบ10kบอกราคาหน่อยครับ

อยากได้เคสที่พัดลมเยอะๆครับ เครื่องไว้เปิดเป็นอาทิตย์อ่าครับ รันบอท แนะนำหน่อยนะครับ พุ่งนี้จะไปแล้ว ไม่เคยไปเซียร์เลย +++++

M/B:AsRock Alive NF6P-VSTA
    CPU:AMD AthlonX2 4600+
    RAM:1*2GB KingstonหรือKingmax ดีคับ
    HD:SATA Samsung 160GB
    VGA:อะไรดีคับให้พอ งบบานนิดๆ 256 MB ครับ
    Case:ไรดีครับกะpsu

ขอบคุณมากครับ

HIS 3650DDR3 256M 2400
    CASE GVIEW 450W เคชไม่จำเป็นต้องพัดผมมากครับ อยุ่ที่สามารถทำให้เคชโล่งได้มากแค่ใหนครับ

Comment

แล้วเคสประมาณเท่าไรครับ

Comment

13-1500

ดู ตย เคชบ้านๆครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=33919

Comment

ผมซื้อเมื่อเกือบสองอาทิตย์ที่แล้วที่เซียร์ 4800+ น่าเล่นกว่านะครับค่าตัว 2,390 ตอนผมซื้อ เช็คราคาดีๆละกันครับ

Comment

Working...
          X