Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยคับ

เออ อยากรบกวนสอบถามพี่น้องหน่อยคับ คือผมอยากทราบว่า เพนเที่ยม4 2.53 512/533 ถ้าเอาไปเทียบกับ sempron 2500+ เนี่ย อันไหนมันจะดี เร็ว และแรงกว่ากันอ่ะคับ หมายถึงใช้งานทั่วไป เล่นเกมสเปเชี่ยลฟอร์ส อะไรประมาณนี่อ่ะคับ ซีพียู 2 ตัวนี้ อันไหนที่ผมควรจะเก็บไว้ใช้เอง คืออยากทราบอ่ะคับ อันไหนแรงน้อยกว่าจะได้เอาไปให้น้องใช้ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

รบกวนด้วยคร๊าบ

Comment

เลือก p4 ครับ

Comment

Originally posted by magnetic View Post
        เลือก p4 ครับ
        ขอบพระคุณมากคับที่ตอบ P4 ดีกว่าใช่ไหมคับ ดีกว่าเพราะอะไรคับ (เพื่อเพิ่มความมั่นใจขึ้นมาอีก อิอิ)

Comment

Sempron 2500+ 1.75G
          P4 2.53G

แรงกว่าด้วยตัวของมันเองครับ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่ที่ความชอบส่วนบุคคนด้วย

Comment

Originally posted by magnetic View Post
            Sempron 2500+ 1.75G
            P4 2.53G

แรงกว่าด้วยตัวของมันเองครับ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่ที่ความชอบส่วนบุคคนด้วย
            ขอบพระคุณอีกครั้งคับ ตกลงผมเอา P4 เก็บไว้ใช้เองก็แล้วกัน ส่วน Sempron 2500+ เอาให้น้องมันใช้ไป อิอิ ขอขอบคุณท่านอีกครั้งน๊ะคับ

Comment

ซื้อการ์ดจอดีๆมาใส่ด้วยละกันครับ อิๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ซื้อการ์ดจอดีๆมาใส่ด้วยละกันครับ อิๆ
                ขอบพระคุณมากคับ ที่ช่วยตอบ การ์ดจอมันช่วยให้เร็ว หรือดีขึ้นได้อีกใช่ไหมคับท่าน อย่างพวก fx5200 อะไรประมาณเนี่ย มันช่วยได้เยอะไหมคับ

Comment

Working...
                X