Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ AMD Althon 2500+ Socket 462 ขายได้เท่าไร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ AMD Althon 2500+ Socket 462 ขายได้เท่าไร่คับ

ตอนนี้ราคาขายอยู่ประมาณเท่าไหรรึคับ เก็บเอาไว้รกบ้านอ่ะ ขอบคุง
    AMD Althon 2500+

พูดกันตรงๆเลยนะ คิดว่าขายลำบาก คงปละมาณ 300-500 อันนี้เต็มที่แล้ว

Comment

เก็บเอาไว้มีค่ามากกว่าครับ
      ยังเล่นเกมเบา ๆ ได้ ดูหนัง ฟังเพลง พิมพ์ Word โหลดบิต สบายมาก

Comment

เห็นขายกัน 1000 มั้งใน IT คับ รุ่นนี้แรงคับ โอไป 2.4 สบายๆ ถ้าไฟพอ

Comment

ผมยังใช้อยู่เลยครับ

Comment

แต่จิงๆครับ ตามแถว พันทิพเนี่ย ขาย บาตัน มือ2 แพงจิงๆ เป็นแล้วแบบว่าเก้บเงิน อีกจิ๊ด ซื้อ sempron AM2 ดีกว่า

Comment

Originally posted by mybelovetong View Post
              แต่จิงๆครับ ตามแถว พันทิพเนี่ย ขาย บาตัน มือ2 แพงจิงๆ เป็นแล้วแบบว่าเก้บเงิน อีกจิ๊ด ซื้อ sempron AM2 ดีกว่า
              พวกนี้รับถูกขายแพงครับ สงสัยจะขายได้ไม่ถึง300หรอก แต่ขายทีเป็นพัน ประมาณว่า X2 มือ2ยังอาย ถ้าให้ขายร้านผีเปรตพวกนี้ ผมยอมปล่อยให้มันเสียหรือไม่ก็ไปให้เพื่อนใช้ดีกว่า

Comment

Rare Item ครับ เก็บไว้ใส่ตู้เป็นของขลังประจำบ้านเถอะครับ ผมเก็บไว้ตั้งแต่ K6 ทำดาเลย เอาใส่ตู้ไว้ สะสมไว้ครับ เสียดาย

Comment

......

Comment

แต่ผมเห้นพวก K6 ขายตามพันทิพย์นะ ไม่กี่ร้อย ไม่รุเจ๊ง ยัง

Comment

ผมยังใช้อยู่เลยคับ 2600+ clock ไปที่ 2.25 แรงดีคับไม่มีปัญาไรเลย (คงใช้ไปอีกนานไม่มตัง)

Comment

ควาย มันหรอกขายให้ผมครับ มันบอก 2500 บาท แต่ผมไม่ซื้อ - - เกือบไปแล้ว

Comment

Working...
                        X