Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 GT กะ 3870 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 GT กะ 3870 ครับ

แนะนำหน่อยอันไหนแรงก่ากัน

พอๆกันครับ รักค่ายไหน ไปค่ายนั้นเลย

Comment

ให้ท่านศึกษา จากใน บอร์ด นี้แล้วจะรู้ ว่า อันไหน แรงๆไม่แรง ท่าน ลอง ถามแบบอื่น ดู ตรงไหนของการ์ด ที่ว่ามันแรง
      ดูยังไง ศึกษา ตรงไหน มีโปรแกรม อะไร บอกรายละเอียด แล้ว ท่านจะรู้หมด ว่าไหนแรงไม่แรง
      ลองดูครับ ผมมาตอนๆแรก ก็ อ่านเองถามบ้าง ตอบบ้าง เดียวก็รู้แจ้งเห็นจิง
      ถามว่าไหนแรงกว่า ท่านก็ไม่รู้อยู่ ว่าแรงกว่า ยังไง การืด จอตัวเดียวมันโยงไปcpu แรม หรืออื่นๆได้นะ
      ถามเลย

Comment

ล่อเป่า

Comment

เด๋วมีเหตุเกิดแน่เลยครับ

Comment

เทียบผิดรุ่นไปนิดครับ ลองใช้จริงดูแล้วจะรู้ว่า ไม่เหมือนกัน

แต่ผมไม่บอกว่า อะไรมัน ดีกว่ากัน ไปหาลองเอาเอง
            ลองดูตัวเอง ไม่เหมือนดูเข้าวัดตัวเลขให้ดู นะครับ

Comment

เคยใช้แต่ 3870 ก้ เอ่อ.... มันก้ปรับสุดได้หมดทุกเกมส์นะ ที่ 1440*900 อ่ะ....เอ่อ... แล้วก็ เอ่อ...เกมส์ตอนนี้ก็คงเอาอยู่หมดแหละ มั้ง เอ่อ อ่า -*-

แต่กำลังสมตังซื้อ 9600 ง่ะ

Comment

ใกล้เคียงกันมาก ทั้งความแรงและราคา ชอบตัวไหนเล่นตัวนั้นเลยครับ ช่วงนี้บอร์ดยิ่งร้อนๆอยู่ เดี๋ยวมีเรื่อง

Comment

Working...
                X