Announcement

Collapse
No announcement yet.

สั่งของ by order นี่คุ้มมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สั่งของ by order นี่คุ้มมั้ยครับ

อยากทราบว่ามันแพงกว่าเยอะมั้ยครับ

แล้วเวลาเคลมนี่ปัญหามากรึเปล่า

แพงครับ เสี่ยงด้วยเพราะต้องวางมัดจำไว้ก่อน ถ้าไม่มีของอาจจะต้องรอๆๆๆ ไปเรื่อยๆ จะเอาเงินมัดจำคืนก็ไม่ได้ของไปซะอีก ทำให้ผู้ซื้อแบบ by order ค่อนข้างเสียเปรียบร้านค้าเยอะครับ เพราะราคาที่ร้านจะขายให้คุณเขาต้องบวกกำไรเยอะจนคุณอาจจะรับไม่ได้กับราคาที่เสนอ เมื่อของมา ถ้าคุณไม่เอาเขาก็ริบมัดจำเป็นกำไรเบื้องต้นกินเปล่าไปฟรีๆ

การเคลมก็ไม่ต้องพูดถึงครับ ประกันมาจากเมืองนอก ส่งเคลมก็ต้องส่งเมืองนอกเช่นกันครับ รอนานมากจนอาจจะถึงขึ้นเป็นโรคประสาทเชียวล่ะ

Comment

Working...
    X