Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนที่ครับ ว่าทำไงไห้คอมเร็วขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนที่ครับ ว่าทำไงไห้คอมเร็วขึ้น

คอม ผม intel pantium4 2.80 ram 512 การ์ดจอ 128

การ์ดจอติดมากับเครื่อง 98แต่ up to 512ใครรู้วิธีอัพ บอกที

เล่น เกม อะไรก็กระตุก แล้วก็ คอมช้า ครับ ช่วยทีครับ

เพิ่มแรมซัก 512MB
    ตอนนี้ใช้การ์ดจอรุ่นอะไรอยู่นะ
    แล้วเมนบอร์ดรุ่นอะไร

Comment

ต้องบอกก่อนว่าจะอับมาเล่นเกมส์อะไรมั่ง
      แต่เท่าที่ดูคงต้องเพิ่มแรมกะเปลี่ยนการ์ดจอ
      ถ้าเป็นแรม DDR1 กะ จอ AGP8X แนะนำว่าซื้อใหม่เลยก็ดีนะครับ

Comment

ดัน เหมือนก้านบนครับ อัพแรม 512 800บาท-
        เปลี่ยนการ์ดจอ 1500-3000
        4000เอาอยู่ครับ เห็นผลชัดเจน

******อย่าอัพเป็น 2G เด็ดขาด...แพง...อิอิ รอถอยเครื่องใหม่เลย******

Comment

สงสัยงานนี้ถ้าอยากให้เร็วขึ้นคงต้องซื้อใหม่

Comment

ประหยัดสุดลงวินโดว์ใหม่

Comment

ซื้อใหม่

ท่าทางเค้าจาแก่มากแล้ว

Comment

ขาย แล้วซื้อใหม่คัฟ อิอิอิอิ

Comment

หาแผ่น Win98 หรือ Me มาลงครับ รับรองเร็วปื๊ดๆ
                  Last edited by gidd009; 14 May 2008, 09:39:25.

Comment

up ใหม่น่าจะดีกว่า

Comment

ซื้อใหม่เลยครับ เร็วชัวร์

Comment

Working...
                      X