แนะนำStep การโมทีครับ Eacan A200 5.1

ตอนนี้ ใช้ X-fi music อยู่ครับ

เปลี่ยนสาย data ของ Tempest ม.ละ200 + หัว ของ Nuetic ทุกหัว เป็น Mini >> RCA

พร้อมเดินสาย Satellite ของ Monster สีดำๆ น่ะครับ เป็นทองแดง ล้วน

พอดีมีคนแนะนำมาว่า ยังไง Com ก็ output ~40k ตลอด หากใช้สายเงิน ความถี่ต่ำหรือเบส จะหาย ไม่เหมือนกับ เครื่องเสียงบ้าน อันนี้จริงหรือเปล่าครับ

ตอนนี้อยากเสียตังเพิ่ม เลยอยากขอวิธีโมเพิ่มน่ะครับ

ไม่ทราบว่ามีที่ไหนรับโมบ้าง เรื่องไฟฟ้าเนี่ยไม่เป็นเลยครับ