Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาการ์ดจอหน่อยคร้าบบบบบบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาการ์ดจอหน่อยคร้าบบบบบบบบบบ

พอดีผมลองไปโหลดในเวปacer แล้วมันลงไม่ได้อะคับ

acer aspire 4720G

ช่วยหาให้หน่อยคับ

ขอบคุณคับ

ทำไมช่วงนี้ไม่มีคนฉลาดเลยหรอคับ

ตอบกันไม่ได้เลย

Comment

ถ้าอยากได้คำตอบเร็ว ๆ ต้องบอกข้อมูลสำคัญเกี่ยวกับสิ่งที่กำลังเป็นปัญหามาให้หมด

สมมุติว่าคุณเป็นคนตอบ แล้วผมตั้งคำถามว่า

"aspire 1690 ของผม มีปัญหาเกี่ยวกับการ์ดจอ"

แล้วกว่าคุณจะเข้าไปหาข้อมูลตัวเครื่องอีก...

นี่ยังไม่ได้พูดเกี่ยวกับคุณว่าคนอื่นไม่ฉลาดนะครับ

ยอมรับเหมือนกันว่าผมไม่ได้เก่งหรอกครับ

แต่แค่สละเวลามาช่วยตอบคำถามที่บางครั้งมันก็แก้ได้ด้วยตัวเองอยู่แล้ว

คนในนี้ไม่ได้มาคอยนั่งเฝ้าจ้องจะตอบคำถามหรอกนะครับ มีเวลาก็มา (ก็แค่นั้น)

แล้วที่หาแล้วลงไม่ได้ ก็ไม่พยายามเลยเหรอครับ club acer ก็มี ลองเข้าไปหาข้อมูลดู อาจจะเจออะไรก็ได้ครับ

การ์ดจอ ถ้าเป็นของ nvidia ก็ลองเข้าเว็บนี้ครับ

driver vga
      Last edited by sandy207; 14 May 2008, 00:13:04.

Comment

มาถามคำถามเค้าแต่กลับมาว่า ไม่มีคนฉลาดเลยหรอคับ

มันก็แปลว่า่คนอื่นโง่อ่ะสิคับ

Comment

Working...
        X